TRỰC TIẾP TRẬN ĐẤU GIỮA ĐỘI LUCH-ENERGIYA VS FK TYUMEN

Hạng 2 Nga, vòng 25

Luch-Energiya

S. Ponomarenko (79')
I. Khleborodov (63')
I. Khleborodov (57')
S. Fomin (50')

FT

4 - 2

(0-2)

FK Tyumen

(45') V. Leshonok
(35') V. Leshonok


- PHONG ĐỘ ĐỐI ĐẦU
Luch-Energiya: 40%
Hòa: 40%
FK Tyumen: 20%
22/11 Luch Energiya 4 - 2 Tyumen
09/08 Tyumen 1 - 2 Luch Energiya
26/11 Luch Energiya 1 - 3 Tyumen
06/08 Tyumen 0 - 0 Luch Energiya
14/03 Luch Energiya 1 - 1 Tyumen
- PHONG ĐỘ LUCH-ENERGIYA
22/11 Luch Energiya 4 - 2 Tyumen
18/11 Dynamo St.Peters 3 - 2 Luch Energiya
12/11 Luch Energiya 3 - 1 Shinnik Yaroslavl
08/11 Luch Energiya 0 - 0 Volgar Astrachan
04/11 Luch Energiya 1 - 1 Khimki
- PHONG ĐỘ FK TYUMEN
22/11 Luch Energiya 4 - 2 Tyumen
18/11 Kuban 3 - 1 Tyumen
12/11 Rotor Volgograd 1 - 2 Tyumen
08/11 Tyumen 0 - 0 Fakel
04/11 Zenit B 1 - 2 Tyumen
- Ý KIÊN CHUYÊN GIA:

Châu Á: **

Cả 2 đội đều thi đấu thất thường: thua 4/5 trận gần nhất. Lịch sử đối đầu gọi tên LUE khi thắng 2/6 trận đối đầu gần nhất.

Dự đoán: LUE

Tài xỉu: **

3/5 trận gần đây của LUE có ít hơn 3 bàn. 3/5 trận đối đầu gần nhất của 2 đội có ít hơn 3 bàn thắng

Dự đoán: DD: XIU

- BẢNG XẾP HẠNG:
XH ĐỘI BÓNG TỔNG SÂN NHÀ SÂN KHÁCH +/- ĐIỂM
TR T H B BT BB T H B BT BB T H B BT BB
1. FK Yenisey 25 17 5 3 49 20 10 2 0 26 6 7 3 3 23 14 29 56
2. FK Orenburg 25 17 3 5 38 20 10 2 1 28 10 7 1 4 10 10 18 54
3. Krylia Sovetov Samara 25 16 3 6 39 17 10 2 1 21 5 6 1 5 18 12 22 51
4. FK Tambov 25 14 3 8 41 26 11 1 1 31 10 3 2 7 10 16 15 45
5. Dynamo St Peter. 25 11 9 5 37 30 6 4 3 24 19 5 5 2 13 11 7 42
6. Baltika Kaliningrad 25 12 4 9 33 28 8 2 3 24 13 4 2 6 9 15 5 40
7. Sibir Novosibirsk 25 11 6 8 27 21 6 3 4 18 10 5 3 4 9 11 6 39
8. Volgar Astrakhan 25 10 6 9 29 25 7 2 4 16 9 3 4 5 13 16 4 36
9. Shinnik Yaroslavl 25 10 5 10 31 31 5 2 5 13 12 5 3 5 18 19 0 35
10. Kuban Krasnodar 25 8 8 9 35 35 5 4 3 17 12 3 4 6 18 23 0 32
11. Spartak-2 Moscow 25 9 4 12 34 44 3 1 8 12 21 6 3 4 22 23 -10 31
12. Olimpiets NV 25 8 6 11 26 33 3 4 6 11 18 5 2 5 15 15 -7 30
13. FK Khimki 25 8 6 11 24 32 5 3 6 14 15 3 3 5 10 17 -8 30
14. Avangard Kursk 25 6 10 9 25 33 2 6 4 13 18 4 4 5 12 15 -8 28
15. Luch-Energiya 25 6 9 10 26 33 3 6 3 15 12 3 3 7 11 21 -7 27
16. FK Tyumen 25 6 8 11 29 37 3 7 3 18 14 3 1 8 11 23 -8 26
17. Tom Tomsk 25 6 6 13 20 38 5 4 4 13 15 1 2 9 7 23 -18 24
18. Zenit-2 25 5 7 13 33 42 5 2 5 19 15 0 5 8 14 27 -9 22
19. Fakel Voronezh 25 5 6 14 14 36 3 2 6 8 13 2 4 8 6 23 -22 21
20. Rotor Volgograd 25 4 8 13 25 34 3 2 6 13 14 1 6 7 12 20 -9 20

LỊCH THI ĐẤU HẠNG 2 NGA

Thứ 4, ngày 22/11
17h00 Luch-Energiya 4 - 2 FK Tyumen
Thứ 6, ngày 24/11
18h00 Zenit-2 1 - 1 Spartak-2 Moscow
Thứ 7, ngày 25/11
17h00 FK Yenisey 1 - 1 Baltika Kaliningrad
17h00 Olimpiets NV 2 - 2 Dynamo St Peter.
18h00 Rotor Volgograd 0 - 2 FK Orenburg
18h00 Volgar Astrakhan 2 - 0 Tom Tomsk
18h00 Krylia Sovetov Samara 3 - 3 Shinnik Yaroslavl
18h00 Avangard Kursk 0 - 0 FK Khimki
21h00 Fakel Voronezh 1 - 2 FK Tambov
21h00 Kuban Krasnodar 1 - 0 Sibir Novosibirsk
BÌNH LUẬN: