KẾT QUẢ CÁC TRẬN GIẢI BÓNG ĐÁ SÉC

GIỜ TRẬN ĐẤU CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU TRỰC TIẾP #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Thắng Hòa Bại

VĐQG Séc

17/02   22h00 Banik Ostrava  vs Slovacko                
17/02   22h00 FK Zlin  vs Dukla Praha                
17/02   22h00 Sigma Olomouc  vs Viktoria Plzen                
17/02   22h00 Sparta Praha  vs Slovan Liberec                
17/02   22h00 Mlada Boleslav  vs MFK OKD Karvina                
17/02   22h00 Bohemians 1905  vs 1. FC Brno                
17/02   22h00 Jihlava  vs Slavia Praha                
17/02   22h00 FK Jablonec  vs Teplice                

Hạng 2 Séc

03/03   20h00 Ceske Budejovice  vs FK Varnsdorf                
03/03   20h00 Opava  vs Usti nad Labem                
03/03   20h00 Viktoria Zizkov  vs Olympia H.Kralove                
03/03   20h00 Taborsko  vs Banik Sokolov                
03/03   20h00 Sellier&Bellot Vlasim  vs Pribram                
03/03   20h00 Znojmo  vs MFK Vítkovice                
03/03   20h00 Fotbal Trinec  vs Frydek-Mistek                
03/03   20h00 FK Pardubice  vs Hradec Kralove                

Siêu Cúp Séc

FT    2 - 1 Viktoria Plzen  vs Slovan Liberec  0 : 1 1/4-0.950.840 : 1/20.970.914.401.416.101 1/4-0.930.783-0.990.85

U19 Séc

FT    2 - 10 Pribram U19  vs Viktoria Plzen U19  3/4 : 00.64-0.93   4.002.951.78   3 3/40.960.76
FT    1 - 0 Sparta Praha U19  vs Brno U19  0 : 3/4-0.930.750 : 1/41.000.82   1 1/20.850.913 1/20.75-0.95
24/02   15h30 FK Zlin U19  vs Frydek-Mistek U19                
24/02   16h00 Teplice U19  vs Hradec Kralove U19                
24/02   16h00 Pardubice U19  vs Brno U19                
24/02   16h00 Banik Ostrava U19  vs Viktoria Plzen U19                
24/02   16h45 Slavia Praha U19  vs Slovacko U19                
24/02   17h30 Sigma Olomouc U19  vs Ceske Budejovice U19                
24/02   19h00 Sparta Praha U19  vs Mlada Boleslav U19                
24/02   19h00 Pribram U19  vs Opava U19                
24/02   19h00 Bohemians 1905 U19  vs MFK OKD Karviná U19                

U21 Séc

18/02   21h00 FK Jablonec Youth  vs Sparta Praha Youth                
18/02   21h00 Pribram Youth  vs Liberec Youth                
18/02   21h00 Mlada Boleslav Youth  vs Teplice Youth                
18/02   21h00 C. Budejovice Youth  vs Bohemians 1905 Youth                
18/02   21h00 Viktoria Plzen Youth  vs Hradec Kralove Youth                
19/02   16h00 Slavia Praha Youth  vs Dukla Praha Youth                
BÌNH LUẬN: