KẾT QUẢ CÁC TRẬN GIẢI BÓNG ĐÁ NGA

GIỜ TRẬN ĐẤU CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU TRỰC TIẾP #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Thắng Hòa Bại

VĐQG Nga

28/04   23h30 Arsenal Tula  vs Anzhi Makhachkala  0 : 1/40.950.930 : 00.72-0.843.252.212.951-0.860.722 1/40.910.95
29/04   18h00 Amkar Perm  vs Spartak Moscow  3/4 : 00.970.911/4 : 0-0.990.873.454.451.701-0.920.772 1/40.880.98
29/04   20h30 Zenit  vs CSKA Moscow  0 : 1/4-0.930.800 : 00.75-0.883.252.312.791-0.860.722 1/40.960.90
29/04   23h00 FK Rostov  vs FK Tosno  0 : 1-0.930.800 : 1/40.81-0.933.751.555.201-0.890.752 1/40.930.93
30/04   15h30 FK Ufa  vs SKA-Energia                
30/04   18h00 Dynamo Moscow  vs Rubin Kazan  0 : 00.78-0.900 : 00.80-0.933.052.422.793/40.84-0.9820.910.95
30/04   20h30 Akhmat Groznyi  vs FK Ural  0 : 3/40.900.980 : 1/40.900.983.451.694.601-0.860.722 1/40.950.91
30/04   23h00 FK Krasnodar  vs Lokomotiv Moscow  0 : 1/4-0.930.800 : 00.81-0.933.202.362.741-0.860.722 1/40.960.90

Hạng 2 Nga

28/04   18h00 Dynamo St Peter.  vs FK Tambov                
28/04   18h30 FK Khimki  vs FK Yenisey                
28/04   19h00 Luch-Energiya  vs Kuban Krasnodar                
28/04   19h00 FK Tyumen  vs FK Orenburg                
28/04   19h00 Tom Tomsk  vs Zenit-2                
28/04   19h00 Avangard Kursk  vs Sibir Novosibirsk                
28/04   19h00 Volgar Astrakhan  vs Baltika Kaliningrad                
28/04   21h00 Krylia Sovetov Samara  vs Fakel Voronezh                
28/04   21h30 Shinnik Yaroslavl  vs Spartak-2 Moscow                
28/04   22h00 Olimpiets NV  vs Rotor Volgograd                

Siêu Cúp Nga

FT    0 - 0 Lokomotiv Moscow  vs Spartak Moscow  1/4 : 00.86-0.940 : 0-0.870.753.152.902.403/40.75-0.882 1/4-0.960.85

U21 Nga

27/04   15h00 Arsenal Tula Youth  vs Anzhi Youth                
28/04   16h30 FK Rostov Youth  vs FK Tosno Youth                
28/04   18h00 Amkar Youth  vs Spartak M. Youth                
28/04   23h00 Zenit Youth  vs CSKA Moscow Youth                
29/04   16h00 FK Krasnodar Youth  vs Lokomotiv M. Youth                
29/04   16h59 Akhmat Gr. Youth  vs FK Ural Youth                
29/04   17h00 FK Ufa Youth  vs SKA-Energia Youth                
29/04   20h00 Dynamo M. Youth  vs Rubin Kazan Youth                
BÌNH LUẬN: