CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC

LỊCH THI ĐẤU HÔM NAY
FIFA CONFED CUP, VÒNG Ban Ket
01h00 Germany VS Mexico
CÚP C2 CHÂU ÂU, VÒNG So Loai 1
19h00 Shirak FC VS ND Gorica
21h00 Irtysh Pavlodar VS Dunav Ruse
21h45 Kairat Almaty VS FK Atlantas
22h00 FK Ventspils VS Valur Reykjavik
22h00 Pyunik FC VS Slovan Bratislava
22h00 Partizani Tirana VS Botev Plovdiv
22h20 AS Trencin VS Torpedo Kutaisi
22h30 Levadia Tallinn VS Cork City
22h30 Dinamo Minsk VS NSI Runavik
22h59 Dinamo Batumi VS Jagiellonia
22h59 Shakhter Soligorsk VS FK Suduva
22h59 VPS Vaasa VS Olimpija Ljubljana
22h59 Shkendija'79 VS Dacia Chisinau
23h30 Lyngby BK VS Bangor City
23h30 Nomme Kalju VS B36 Torshavn
23h45 Beitar Jerusalem VS Vasas SC
23h45 Ferencvaros TC VS FK Jelgava
00h00 Odd BK VS Ballymena United
00h00 Zaria Balti VS FK Sarajevo
00h00 Zira FK VS Differdange
00h00 UE Santa Coloma VS NK Osijek
00h00 FK Haugesund VS Coleraine FC
00h00 AEK Larnaka VS Lincoln Red Imps
00h00 Levski Sofia VS Sutjeska Niksic
00h30 CS Fola Esch VS FC Milsami
01h00 Bala Town VS FC Vaduz
01h00 GAP Connah's Quay VS HJK Helsinki
01h00 FC Midtjylland VS Derry City
01h00 Skenderbeu VS UE Sant Julià
01h00 KI Klaksvik VS AIK Fotboll
01h00 Maccabi Tel Aviv VS KF Tirana
01h00 FK Vojvodina VS MFK Ruzomberok
01h00 Norrköping VS KF Prishtina
01h30 Siroki Brijeg VS FK Ordabasy
01h30 FK Mladost VS Gandzasar Kapan
01h30 Mladost Lucani VS Inter Baku
01h30 SP Tre Penne VS Rabotnicki Skopje
01h30 FK Crvena Zvezda VS Floriana FC
01h30 NK Domzale VS Flora Tallinn
01h45 Videoton FC VS Balzan FC
01h45 FK Zeljeznicar VS FK Zeta
01h45 St Joseph's (GIB) VS AEL Limassol
01h45 St Johnstone VS FK Trakai
01h45 Lech Poznan VS Pelister Bitola
01h45 Valletta FC VS Folgore Calcio
01h45 Crusaders Belfast VS FK Liepaja
01h45 Rangers FC VS Progrès Niedercorn
02h15 KR Reykjavik VS Seinajoen JK
02h15 Stjarnan FC VS Shamrock Rovers
COPA SUDAMERICANA, VÒNG 2
05h15 Ponte Preta/SP VS Sol de América
07h45 Fluminense/RJ VS Univ Católica Quito
07h45 Racing Club VS Independiente Medellín
CAF COSAFA CUP, VÒNG 3
22h00 Malawi VS Angola
22h00 Tanzania VS Mauritius
GIAO HỮU CLB, VÒNG T.6
17h00 Slask Wroclaw VS GKS Katowice
18h00 FK Ryazan VS Torpedo Vladimir
19h00 Kuban Krasnodar VS Rotor Volgograd
20h00 FK Yenisey VS FK Khimki
21h00 Kolos Kovalivka VS Illichivets
22h00 AGF Aarhus VS Brabrand IF
22h59 Dynamo Moscow VS Bayern München II
22h59 FK Partizan VS FC København
HẠNG 2 ICELAND, VÒNG 9
02h15 Grotta VS Keflavik IF