KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ CÁC TRẬN NGÀY 29/05/2016

GIỜ TRẬN ĐẤU CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU TRỰC TIẾP #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Thắng Hòa Bại

VĐQG Wales

08/10   20h30 Cardiff Met3 vs Llandudno1               

VĐQG Hàn Quốc

08/10   13h00 Jeju United2 vs Jeonbuk Hyundai M.1 0 : 0-0.830.700 : 0-0.930.813.452.752.251 1/4-0.890.752 3/40.82-0.96
08/10   13h00 Gangwon FC6 vs Incheon United10 0 : 1/20.82-0.940 : 1/4-0.990.87   1-0.880.732 1/40.900.96
08/10   13h00 Jeonnam Dragons8 vs Daegu FC9 0 : 1/4-0.880.760 : 00.77-0.89   10.75-0.892 3/40.960.90
08/10   13h00 Gwangju FC12 vs Ulsan Hyundai3 1/4 : 0-0.980.861/4 : 00.70-0.833.253.202.091-0.880.732 1/40.910.95
08/10   13h00 Pohang Steelers7 vs Suwon Bluewings4 0 : 0-0.880.750 : 0-0.930.813.402.782.2510.81-0.952 3/4-0.960.82
08/10   13h00 Sangju Sangmu11 vs FC Seoul5 1/4 : 0-0.920.791/4 : 00.73-0.853.403.152.0410.83-0.972 1/20.83-0.97

VĐQG Indonesia

08/10   15h00 Surabaya  vs Persiba Balikpapan                
08/10   18h30 Bali United Pusam  vs Arema Indonesia                
08/10   18h30 Borneo FC  vs PSM Makassar                

VĐQG Ecuador

09/10   00h00 Independiente del Valle5 vs Delfin SC1               
09/10   00h00 Guayaquil City12 vs Univ Católica Quito11               
09/10   00h00 Deportivo Cuenca2 vs Clan Juvenil8               
09/10   00h00 Barcelona SC9 vs CS Emelec4               
09/10   00h00 El Nacional Quito6 vs Macará3               
09/10   00h00 LDU Quito7 vs Fuerza Amarilla SC10               

VĐQG Uruguay

09/10   02h00 CA Cerro10 vs Danubio FC5               
09/10   02h00 El Tanque Sisley11 vs Atlético Fénix7               
09/10   02h00 Liverpool (URU)9 vs Nacional (URU)8               
09/10   02h00 Plaza Colonia13 vs Juventud LP16               
09/10   02h00 Boston River6 vs Mvo Wanderers15               
09/10   02h00 CA Peñarol1 vs Defensor Sporting2               
09/10   02h00 River Plate (URU)3 vs IA Sud América12               
09/10   02h00 Racing Club (URU)14 vs Rampla Juniors4               

VĐQG Venezuela

09/10   02h30 Zulia FC11 vs Portuguesa FC12               
09/10   02h30 Anzoátegui14 vs Deportivo Lara2               
09/10   03h00 Estudiantes FC6 vs Atlético Socopó17               
09/10   03h00 Metropolitanos8 vs Deportivo JBL16               

VĐQG Costa Rica

09/10   00h00 Santos Guápiles6 vs LD Alajuelense3               
09/10   00h00 Limón FC4 vs CS Cartaginés8               
09/10   00h00 Universidad CR11 vs AD Carmelita9               
09/10   00h00 Municipal Grecia5 vs Guadalupe FC12               
09/10   00h00 Saprissa2 vs Pérez Zeledón7               
09/10   00h00 CS Herediano1 vs Municipal Liberia10               

VLWC KV Châu Âu

08/10   23h00 DenmarkE-3 vs RomaniaE-4               
08/10   23h00 KazakhstanE-6 vs ArmeniaE-5               
08/10   23h00 LithuaniaF-5 vs EnglandF-1               
08/10   23h00 PolandE-1 vs MontenegroE-2               
08/10   23h00 SloveniaF-3 vs ScotlandF-4               
08/10   23h00 SlovakiaF-2 vs MaltaF-6               
09/10   01h45 Czech RepC-4 vs San MarinoC-6               
09/10   01h45 GermanyC-1 vs AzerbaijanC-3               
09/10   01h45 NorwayC-5 vs N. IrelandC-2               

Hạng 2 Tây Ban Nha

08/10   23h00 CF Reus Deportiu15 vs Cultural Leonesa4               
08/10   23h00 Rayo Vallecano14 vs Real Valladolid2               
08/10   23h00 Granada CF18 vs CD Lugo12               
08/10   23h00 Córdoba CF13 vs Alcorcón5               
08/10   23h00 Barcelona B9 vs Real Oviedo7               
08/10   23h00 Albacete Balompié22 vs La Hoya Lorca17               
08/10   23h00 UD Almería11 vs SD Huesca16               
08/10   23h00 Cádiz CF3 vs CA Osasuna6               
08/10   23h00 Sporting Gijón8 vs Sevilla Atlético21               
08/10   23h00 CD Tenerife10 vs Gimnàstic Tarragona20               
08/10   23h00 Real Zaragoza19 vs CD Numancia1               

Hạng 2 Italia

08/10   20h00 Virtus Entella17 vs Brescia Calcio15               
08/10   20h00 Venezia FC8 vs Carpi FC4               
08/10   20h00 Perugia Calcio3 vs Pro Vercelli22               
08/10   20h00 Salernitana19 vs Ascoli21               
08/10   20h00 Novara13 vs Frosinone1               
08/10   20h00 FC Bari 190812 vs Avellino9               
08/10   20h00 Cesena20 vs Spezia Calcio10               
08/10   20h00 Cremonese7 vs Ternana Calcio16               
08/10   20h00 Empoli FC2 vs Foggia Calcio18               
08/10   20h00 Palermo5 vs Parma Calcio14               
08/10   20h00 Pescara11 vs Cittadella6               

Hạng 2 Bỉ

08/10   19h30 Lierse SK8 vs Tubize6               
08/10   19h30 Roeselare4 vs Union Saint-Gilloise3               
08/10   23h00 OH Leuven2 vs Westerlo7               

Hạng 2 Đan Mạch

08/10   18h45 Esbjerg fB5 vs Viborg FF6               
08/10   18h45 Fremad Amager8 vs Vendsyssel FF4               
08/10   18h45 Nykøbing FC7 vs Vejle BK1               
08/10   18h45 HB Køge3 vs FC Roskilde10               
08/10   18h45 FC Fredericia9 vs Thisted FC2               
08/10   18h45 Brabrand IF11 vs Skive IK12               

Hạng 2 Hàn Quốc

08/10   12h00 Bucheon FC 19953 vs Ansan Greeners9               
08/10   12h00 Ansan Police5 vs Daejeon Citizen10               
08/10   12h00 Ansan Police5 vs Seoul E-Land8               
08/10   12h00 Gyeongnam1 vs Busan I'Park2               

Hạng Nhất Mỹ USL Pro

09/10   03h00 San Antonio FCNhóm 2-2 vs Tampa Bay RowdiesNhóm 1-5               
09/10   03h00 Phoenix RisingNhóm 2-5 vs RGV TorosNhóm 2-11               
09/10   03h00 LA Galaxy IINhóm 2-13 vs Portland Timbers 2Nhóm 2-15               
09/10   03h00 Ottawa FuryNhóm 1-10 vs FC CincinnatiNhóm 1-7               
09/10   03h00 Saint Louis FCNhóm 1-11 vs Richmond KickersNhóm 1-14               
09/10   03h00 Real MonarchsNhóm 2-1 vs Vanc. Whitecaps 2Nhóm 2-14               
09/10   03h00 Tulsa RoughnecksNhóm 2-6 vs Seattle Sounders 2Nhóm 2-12               
09/10   03h00 Orlando City BNhóm 1-8 vs NY Red Bulls IINhóm 1-6               
09/10   03h00 Charleston BatteryNhóm 1-3 vs Harrisburg C. IslandersNhóm 1-12               

Liên Đoàn Bồ Đào Nha

08/10   21h00 Paços de FerreiraD-4 vs Rio AveD-3               

Japan Football League

08/10   11h00 Tochigi Uva15 vs Reinmeer Aomori FC3               

Vòng loại U17 Nữ Châu Âu

08/10   17h59 Montenegro (W) U172-4 vs Azerbaijan (W) U173-3               
08/10   17h59 Iceland (W) U1710-2 vs Spain (W) U17