KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ CÁC TRẬN NGÀY 27/06/2017

GIỜ TRẬN ĐẤU CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU TRỰC TIẾP #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Thắng Hòa Bại

Giao Hữu ĐTQG

09/06   17h59 Spain  vs Tunisia                
09/06   22h30 Hungary  vs Australia                
09/06   23h00 Finland  vs Belarus                
10/06   00h15 Sweden  vs Peru                
10/06   02h00 Denmark  vs Mexico                
10/06   02h00 Estonia  vs Morocco                
10/06   02h00 France  vs USA                

VĐQG Moldova

09/06   19h00 FC Speranta6 vs Zimbru Chisinau5               
09/06   19h00 Zaria Balti8 vs Petrocub S-G3               

VĐQG Na Uy

10/06   00h00 Kristiansund BK10 vs Molde FK6               

VĐQG Singapore

09/06   19h30 Hougang United9 vs Tampines Rovers3               
09/06   19h30 Albirex Niigata (S)1 vs Home United6               

VĐQG Brazil

10/06   02h00 Atlético/PR16 vs São Paulo/SP6               
10/06   02h00 Atlético Mineiro/MG1 vs Fluminense/RJ5               
10/06   02h00 Bahia/BA18 vs Botafogo/RJ10               
10/06   02h00 Ceará SC/CE19 vs Palmeiras/SP4               
10/06   02h00 Chapecoense/SC15 vs Cruzeiro/MG12               
10/06   02h00 Corinthians/SP3 vs Vitória/BA13               
10/06   02h00 CR Flamengo/RJ2 vs Paraná/PR20               
10/06   02h00 Grêmio/RS8 vs América Mineiro/MG7               
10/06   02h00 Santos/SP14 vs Internacional/RS17               
10/06   02h00 Vasco da Gama/RJ9 vs Sport Recife/PE11               

VĐQG Mỹ

10/06   04h00 Columbus CrewDong-3 vs New York Red BullsDong-4               
10/06   04h00 New York City FCDong-2 vs Atlanta UnitedDong-1               
10/06   04h00 Philadelphia UnionDong-7 vs Toronto FCDong-9               

Hạng 2 Ireland

10/06   01h45 Cobh Ramblers7 vs Wexford Youths9               

Hạng 2 Na Uy

09/06   20h30 Sogndal7 vs Viking FK2               

Hạng 2 Thụy Điển

09/06   21h00 Östers IF8 vs Norrby IF11               
09/06   21h00 IK Brage6 vs Varbergs BoIS10               
09/06   21h00 Halmstads BK5 vs IK Frej16               
09/06   23h00 AFC Eskilstuna2 vs Landskrona BoIS12               

Hạng 2 Nhật Bản

09/06   14h00 Kyoto Sanga20 vs Matsumoto Yamaga6               
09/06   18h00 Renofa Yamaguchi2 vs Fagiano Okayama5               

Hạng 2 Hàn Quốc

09/06   17h00 Bucheon FC 19952 vs Daejeon Citizen6               
09/06   17h00 Ansan Police3 vs Seoul E-Land8               
09/06   17h00 Ansan Greeners5 vs Gwangju FC7               

Hạng Nhất QG

09/06   15h30 Dak Lak FC6 vs Binh Phuoc FC8               
09/06   17h00 T&T Ha Noi B9 vs Dong Thap FC2               

Hạng 2 Brazil

10/06   04h30 CSA/AL2 vs CRB/AL16               
10/06   04h30 Criciúma/SC19 vs Boa Esporte/MG20               
10/06   04h30 Sampaio Correa/MA13 vs Oeste/SP11               
10/06   04h30 Guarani/SP12 vs Vila Nova/GO3               
10/06   07h00 Atlético/GO8 vs Figueirense/SC9               
10/06   09h00 Brasil Pelotas/RS17 vs Ponte Preta/SP14               

Hạng Nhất Mỹ USL Pro

10/06   04h00 North Carolina FCNhóm 1-15 vs FC CincinnatiNhóm 1-1               
10/06   04h00 NY Red Bulls IINhóm 1-5 vs Charlotte IndependenceNhóm 1-10               
10/06   04h00 Penn FCNhóm 1-11 vs Toronto FC IINhóm 1-16               
10/06   04h00 CS SwitchbacksNhóm 2-7 vs Swope Park RangersNhóm 2-6               
10/06   04h00 Bethlehem SteelNhóm 1-6 vs Louisville CityNhóm 1-2               
10/06   04h00 RGV TorosNhóm 2-13 vs Portland Timbers 2Nhóm 2-4               
10/06   04h00 Reno 1868 FCNhóm 2-10 vs Fresno FCNhóm 2-11               
10/06   04h00 Richmond KickersNhóm 1-12 vs Charleston BatteryNhóm 1-3               

Liên Đoàn Nhật Bản

09/06   12h00 Vissel KobeD-1 vs Yokohama F MarinosA-2               
09/06   13h00 Vegalta SendaiA-1 vs Shonan BellmareD-2               
09/06   14h00 Urawa Red DiamondsC-1 vs Ventforet KofuB-2               
09/06   14h00 Jubilo IwataB-1 vs Gamba OsakaC-2               

Aus New South Wales

09/06   16h30 Sutherland Sharks6 vs Hakoah Sydney8               
09/06   17h00 Bonnyrigg WE10 vs Blacktown City3               
09/06   17h30 Sydney United4 vs Rockdale City Suns9               

Hạng 3 Nhật Bản

09/06   11h00 Kataller Toyama14 vs Yokohama S&CC7               
09/06   17h00 Thespakusatsu Gunma9 vs Cerezo Osaka (R)1               

Japan Football League

10/06   10h00 Vanraure Hachinohe5 vs Veertien Mie10               
10/06   10h00 Ryutsu Keizai Dragons12 vs Cobaltore Onagawa14               
10/06   10h00 FC Osaka2 vs Honda Lock SC9               
10/06   10h00 Reinmeer Aomori FC11 vs Nara Club8               
10/06   10h00 Sony Sendai6 vs Tegevajaro Miyazaki15               
10/06   10h00 Honda FC1 vs Maruyasu Okazaki16               

U19 Séc

09/06   17h00 Brno U19  vs Pribram U19