KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ CÁC TRẬN NGÀY 26/09/2016

GIỜ TRẬN ĐẤU CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU TRỰC TIẾP #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Thắng Hòa Bại

Copa Libertadores

16/05   03h59 Monagas SCA-4 vs Grêmio/RSA-2               
16/05   03h59 Colo ColoB-4 vs BolívarB-2               
16/05   03h59 Delfin SCB-3 vs Atlético NacionalB-1               
16/05   03h59 Defensor SportingA-3 vs Cerro PorteñoA-1               

VĐQG Estonia

16/05   00h00 Trans Narva5 vs JK Tammeka Tartu4               
16/05   00h00 Nomme Kalju2 vs Levadia Tallinn1               

VĐQG Israel

16/05   00h00 Hapoel Be'er Sheva1 vs Hapoel Haifa4               
16/05   00h00 Hapoel Ra'anana11 vs Maccabi Haifa10               
16/05   00h00 Bnei Yehuda6 vs Maccabi Netanya5               
16/05   00h00 Beitar Jerusalem2 vs Maccabi Tel Aviv3               
16/05   00h00 Bnei Sakhnin9 vs FC Ashdod12               
16/05   00h00 Ironi Kiryat Shmona8 vs Hapoel Acre14               
16/05   00h00 Maccabi Petah Tikva7 vs Hapoel Ashkelon13               

VĐQG Romania

15/05   23h00 FC Botosani8 vs Concordia Chiajna9               
15/05   23h00 Juventus Bucuresti14 vs Dinamo Bucuresti6               
15/05   23h00 Sepsi OSK12 vs ACS Poli Timisoara11               
15/05   23h00 Gaz Metan Medias13 vs FC Voluntari10               

VĐQG Paraguay

16/05   03h00 Sol de América6 vs Nacional Asunción2               
16/05   03h00 Independiente FBC5 vs Club Guaraní9               
16/05   03h00 Deportivo Capiatá7 vs Cerro Porteño3               
16/05   03h00 General Díaz10 vs Sportivo Luqueño8               
16/05   03h00 Olimpia Asunción1 vs Deportivo Santaní11               
16/05   03h00 Libertad4 vs 3 de Febrero12               

Hạng 2 Áo

15/05   23h30 SV Ried4 vs Hartberg2               
15/05   23h30 FC Liefering5 vs Wacker Innsbruck1               
15/05   23h30 Blau Weiss Linz9 vs Austria Lustenau6               
15/05   23h30 Kapfenberg7 vs Floridsdorfer AC10               
15/05   23h30 WSG Wattens8 vs Wiener Neustadt3