KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ CÁC TRẬN NGÀY 25/07/2016

GIỜ TRẬN ĐẤU CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU TRỰC TIẾP #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Thắng Hòa Bại

Ngoại Hạng Anh

15/10   19h30 Brighton16 vs Everton FC18               
15/10   22h00 Southampton9 vs Newcastle Utd4               

VĐQG Tây Ban Nha

15/10   17h00 SD Eibar13 vs Deportivo La Coruña18               
15/10   21h15 Girona FC15 vs Villarreal CF8               
15/10   23h30 Málaga CF20 vs CD Leganés10               
16/10   01h45 Real Betis12 vs Valencia CF3               
16/10   02h00 UD Las Palmas11 vs Celta de Vigo17               

VĐQG Italia

15/10   17h30 Fiorentina8 vs Udinese Calcio15               
15/10   20h00 Sassuolo Calcio17 vs ChievoVerona13               
15/10   20h00 Bologna FC11 vs SPAL 190714               
15/10   20h00 Cagliari Calcio10 vs Genoa16               
15/10   20h00 FC Crotone18 vs Torino FC6               
15/10   20h00 Sampdoria7 vs Atalanta Bergamo12               
16/10   01h45 Inter Milano1 vs AC Milan5               

VĐQG Đức

15/10   20h30 Bayer Leverkusen13 vs VfL Wolfsburg12               
15/10   23h00 Werder Bremen16 vs Mönchengladbach7               

VĐQG Pháp

15/10   20h00 Girondins Bordeaux4 vs FC Nantes7               
15/10   22h00 Montpellier HSC12 vs OGC Nice8               
16/10   02h00 Strasbourg19 vs Olympique Marseille6               

VĐQG Hà Lan

15/10   17h30 Heracles Almelo11 vs Vitesse Arnhem5               
15/10   19h30 VVV Venlo9 vs PSV Eindhoven2               
15/10   19h30 FC Groningen10 vs AZ Alkmaar3               
15/10   19h30 Willem II Tilburg17 vs FC Twente16               
15/10   21h45 ADO Den Haag14 vs SBV Excelsior13               

VĐQG Nga

15/10   17h00 Amkar Perm15 vs FK Tosno13               
15/10   17h00 Dynamo Moscow12 vs SKA-Energia14               
15/10   17h00 Akhmat Groznyi7 vs Spartak Moscow9               
15/10   17h00 FK Ural8 vs Anzhi Makhachkala16               
15/10   17h00 FK Krasnodar2 vs CSKA Moscow4               
15/10   17h00 FK Ufa11 vs Lokomotiv Moscow3               
15/10   17h00 FK Rostov5 vs Rubin Kazan6               
15/10   17h00 Zenit1 vs Arsenal Tula10               

VĐQG Albania

15/10   19h00 Luftëtari Gjirokastër7 vs FK Kukesi3               
15/10   19h00 KS Lushnja10 vs KF Laci4               
15/10   19h00 Vllaznia Shkodër5 vs Partizani Tirana9               
15/10   19h00 Teuta Durres1 vs Skenderbeu2               
15/10   19h00 Flamurtari Vlore6 vs KF Kamza8               

VĐQG Azerbaijan

15/10   20h00 Neftchi Baku8 vs Səbail FK7               

VĐQG Belarus

15/10   20h00 Slavia Mozyr15 vs FK Slutsk4               
15/10   20h00 FK Minsk13 vs Naftan Novopolotsk16               
15/10   20h00 Dinamo Brest8 vs Dnepr Mogilev11               

VĐQG Georgia

15/10   23h30 Dinamo Tbilisi1 vs Lokomotivi Tbilisi6               

VĐQG Hy Lạp

15/10   20h00 PAOK Salonica4 vs Lamia FC10               
15/10   22h15 Apollon Smyrni15 vs AO Kerkyra11               
15/10   22h15 Panetolikos14 vs Levadiakos6               
16/10   00h30 SKODA Xanthi7 vs AE Larisa16               

VĐQG Ireland

15/10   20h30 Derry City4 vs Finn Harps10               

VĐQG Kazakhstan

15/10   17h00 FC Astana2 vs Irtysh Pavlodar5               
15/10   17h00 Shakhtyor Karagandy6 vs Kaisar Kyzylorda8               
15/10   17h00 FK Okzhetpes12 vs FK Taraz10               

VĐQG Latvia

15/10   20h00 FS METTA/LU Riga7 vs Riga FC4               
15/10   20h00 Rigas Futbola skola5 vs FK Liepaja3               

VĐQG Luxembourg

15/10   21h00 Progrès Niedercorn3 vs US Mondorf-les-Bains5               
15/10   21h00 US Hostert10 vs Union Titus Pétange7               
15/10   21h00 Victoria Rosport14 vs Jeunesse Esch11               
15/10   21h00 UNA Strassen9 vs US Esch12               
15/10   21h00 RFCU Luxemburg8 vs F91 Dudelange1               
15/10   21h00 Rodange 9113 vs RM Hamm Benfica4               
15/10   21h00 CS Fola Esch2 vs Differdange6               

VĐQG Macedonia

15/10   19h30 Vardar Skopje3 vs Shkendija'791               
15/10   19h30 Academy Pandev2 vs FK Shkupi4               
15/10   19h30 FK Skopje10 vs Sileks Kratovo6               
15/10   19h30 Renova8 vs Rabotnicki Skopje7               
15/10   19h30 Pelister Bitola5 vs Pobeda Prilep9               

VĐQG Malta

15/10   20h00 Gzira United1 vs Hamrun Spartans5               
15/10   22h15 Sliema Wanderers8 vs Birkirkara FC10               

VĐQG Moldova

15/10   19h00 Sfîntul Gheorghe9 vs Dinamo-Auto10               
15/10   21h00 Sheriff Tiraspol1 vs Petrocub S-G4               

VĐQG Phần Lan

15/10   19h00 RoPS Rovaniemi9 vs VPS Vaasa7               
15/10   19h00 PS Kemi10 vs Seinajoen JK5               
15/10   19h00 Ilves Tampere4 vs KuPS Kuopio3               

VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ

15/10   23h00 Trabzonspor9 vs Akhisar Bld.6               
15/10   23h00 Konyaspor15 vs Galatasaray SK1               
15/10   23h00 Bursaspor7 vs Osmanlispor FK18               
15/10   23h00 Genclerbirligi17 vs Besiktas JK2               
15/10   23h00 Antalyaspor16 vs Göztepe Izmir4               
15/10   23h00 Istanbul Basaksehir3 vs Alanyaspor13               
15/10   23h00 Kasımpaşa SK10 vs Sivasspor11               
15/10   23h00 Kardemir Karabükspor14 vs Kayserispor5               
15/10   23h00 Fenerbahçe SK8 vs Yeni Malatyaspor12               

VĐQG Thụy Điển

16/10   00h00 Kalmar FF13 vs Hammarby IF10               
16/10   00h00 AIK Fotboll4 vs Jönköpings Södra14               
16/10   00h00 IF Elfsborg8 vs GIF Sundsvall12               
16/10   00h00 BK Häcken3 vs AFC Eskilstuna16               
16/10   00h00 Norrköping5 vs Malmö FF1               
16/10   00h00 Östersunds FK6 vs Örebro SK11               
16/10   00h00 Sirius IK7 vs Djurgårdens IF2               
16/10   00h00 Halmstads BK15 vs IFK Göteborg9               

VĐQG Đan Mạch

15/10   21h00 Odense BK9 vs FC København5               
15/10   21h00 AaB Aalborg11 vs FC Helsingor13               
15/10   21h00 FC Nordsjælland1 vs Randers FC14               
15/10   21h00 AC Horsens6 vs Hobro IK2               
15/10   21h00 AGF Aarhus7 vs Lyngby BK12               
15/10   21h00 SønderjyskE8 vs FC Midtjylland3               
15/10   21h00 Brøndby IF4 vs Silkeborg IF10               

VĐQG Trung Quốc

15/10   18h35 Guangzhou R&F6 vs Henan Construction12               
15/10   18h35 Shanghai Shenhua11 vs Tianjin Teda15               

VĐQG Bahrain

15/10   22h00 Ittihad (BHR)6 vs East Riffa8               
16/10   00h15 Al Hidd Club7 vs Al Ahli Manama9               

VĐQG Hồng Kông

15/10   13h30 HK Rangers10 vs Guangzhou R&F U198               
15/10   16h30 Eastern AA9 vs Dreams SC5               
15/10   19h00 Lee Man FC6 vs HK Pegasus3               

VĐQG Indonesia

15/10   15h00 Persela Lamongan  vs Semen Padang                
15/10   18h30 Barito Putera  vs Surabaya                
15/10   18h30 PSM Makassar  vs Persib Bandung                

VĐQG Jordan

15/10   23h30 Ramtha Club11 vs Wihdat Amman4               
15/10   23h30 Buqa'a Amman8 vs Jazeera Amman2               

VĐQG Qatar

15/10   21h30 Rayyan SC1 vs Markhiya SC5               
15/10   23h40 Al Duhail SC4 vs Ahli Doha6               
15/10   23h40 Al Sadd SC9 vs Qatar SC8               

VĐQG Việt Nam

15/10   17h00 Can Tho FC13 vs Quang Nam FC3               
15/10   17h00 SHB-Da Nang FC8 vs Dong Tam Long An14               
15/10   18h00 Ha Noi Club4 vs Khatoco Khanh Hoa5               

VĐQG Argentina

16/10   02h00 Patronato Paraná6 vs Boca Juniors1               
16/10   02h00 Belgrano Córdoba7 vs Talleres Córdoba11               
16/10   02h00 Godoy Cruz20 vs Gimnasia La Plata23               
16/10   02h00 Chacarita Juniors22 vs Independiente13               
16/10   02h00 Arsenal Sarandi28 vs San Martín San Juan19               
16/10   02h00 Colon Santa Fe9 vs Temperley24               
16/10   02h00 Estudiantes La Plata15 vs CA Banfield8               
16/10   02h00 CA Lanús21 vs Unión Santa Fe4               
16/10   02h00 Club Olimpo26 vs CA Huracán5               
16/10   02h00 Racing Club12 vs CA Tigre25               
16/10   02h00 River Plate2 vs Atlético Tucumán17               
16/10   02h00 Rosario Central18 vs Argentinos Juniors27               
16/10   02h00 San Lorenzo10 vs Defensa y Justicia16               
16/10   02h00 Vélez Sársfield3 vs Newell's Old Boys14               

VĐQG Chi Lê

16/10   02h00 Colo Colo5 vs Santiago Wanderers7               
16/10   02h00 Antofagasta3 vs Univ de Chile4               
16/10   02h00 Univ de Concepcion9 vs CD Huachipato14               
16/10   02h00 CD Palestino15 vs Unión Española1               
16/10   02h00 Everton Viña del Mar2 vs Curicó Unido13               
16/10   02h00 O'Higgins16 vs Audax Italiano8               
16/10   02h00 Deportes Temuco12 vs San Luis Quillota6               
16/10   02h00 Universidad Católica10 vs Deportes Iquique11               

VĐQG Ecuador

16/10   00h00 Macará3 vs LDU Quito7               
16/10   00h00 Univ Católica Quito11 vs Deportivo Cuenca2               
16/10   00h00 Delfin SC1 vs El Nacional Quito6               
16/10   00h00 Fuerza Amarilla SC10 vs Guayaquil City12               
16/10   00h00 Barcelona SC9 vs Independiente del Valle5               

VĐQG Peru

15/10   23h15 Unión Comercio13 vs Real Garcilaso8               
16/10   01h30 Alianza Atlético16 vs Comerciantes Unidos4               
16/10   04h00 Universitario3 vs Univ San Martín15               

VĐQG Uruguay

16/10   02h00 Juventud LP16 vs River Plate (URU)3               
16/10   02h00 Mvo Wanderers15 vs CA Cerro10               
16/10   02h00 IA Sud América12 vs CA Peñarol1               
16/10   02h00 Nacional (URU)8 vs Boston River6               
16/10   02h00 Rampla Juniors4 vs El Tanque Sisley11               
16/10   02h00 Danubio FC5 vs Plaza Colonia13               
16/10   02h00 Defensor Sporting2 vs Racing Club (URU)14               
16/10   02h00 Atlético Fénix7 vs Liverpool (URU)9               

VĐQG Mỹ

16/10   03h00 New York Red BullsDong-6 vs Atlanta UnitedDong-5               
16/10   03h00 Chicago FireDong-3 vs Philadelphia UnionDong-10               
16/10   03h00 Los Angeles GalaxyTay-10 vs Minnesota UnitedTay-9               
16/10   03h00 Sporting Kansas CityTay-2 vs Houston DynamoTay-6               
16/10   03h00 New England RevolutionDong-8 vs New York City FCDong-2               
16/10   03h00 Seattle SoundersTay-3 vs FC DallasTay-7               
16/10   03h00 Portland TimbersTay-4 vs DC UnitedDong-11               
16/10   03h00 Vancouver WhitecapsTay-1 vs San Jose EarthquakeTay-5               
16/10   04h00 Toronto FCDong-1 vs Montreal ImpactDong-7               
16/10   04h00 Orlando City SCDong-9 vs Columbus CrewDong-4               
16/10   06h30 Colorado RapidsTay-11 vs Real Salt LakeTay-8               

VĐQG Mexico

16/10   02h00 Cruz Azul4 vs Club América2               
16/10   06h30 Santos Laguna15 vs Club Atlas16               

VĐQG Costa Rica

16/10   00h00 Pérez Zeledón7 vs Municipal Grecia4               
16/10   00h00 CS Cartaginés8 vs Saprissa2               
16/10   00h00 Limón FC6 vs CS Herediano1               
16/10   00h00 LD Alajuelense3 vs AD Carmelita9               
16/10   00h00 Municipal Liberia10 vs Universidad CR11               
16/10   00h00 Guadalupe FC12 vs Santos Guápiles5               

Hạng 2 Đức

15/10   18h30 SV Darmstadt3 vs Nürnberg6               
15/10   18h30 Jahn Regensburg15 vs Union Berlin9               
15/10   18h30 Heidenheim16 vs Holstein Kiel2               
15/10   18h30 Arminia Bielefeld7 vs Fortuna Düsseldorf4               
15/10   18h30 VfL Bochum14 vs SV Sandhausen1               
15/10   18h30 Dynamo Dresden11 vs Ingolstadt13               
15/10   18h30 MSV Duisburg10 vs E. Braunschweig12               
15/10   18h30 Greuther Fürth17 vs Erzgebirge Aue8               
15/10   18h30 St. Pauli5 vs Kaiserslautern18               

Hạng 2 Hà Lan

16/10   01h00 De Graafschap6 vs Go Ahead Eagles17               

Hạng 2 Bỉ

15/10   21h00 Westerlo7 vs FCO Beerschot Wilrijk1               

Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ

15/10   19h00 Adana Demirspor9 vs Eskişehirspor17               
15/10   19h00 Ankaragücü13 vs Boluspor14               
15/10   19h00 Rizespor2 vs Samsunspor15               
15/10   19h00 Balikesirspor6 vs Gaziantepspor16               
15/10   19h00 Altınordu SK7 vs Adanaspor5               
15/10   19h00 Ümraniyespor3 vs Elazığspor4               
15/10   19h00 Erzurum BB11 vs İstanbulspor AŞ8               
15/10   19h00 Manisaspor10 vs Denizlispor18               
15/10   19h00 Gaziantep B.B.12 vs Giresunspor1               

Hạng 2 Thụy Điển

16/10   00h00 Åtvidabergs FF16 vs GAIS9               
16/10   00h00 IK Frej15 vs Varbergs BoIS11               
16/10   00h00 Norrby IF12 vs Degerfors IF7               
16/10   00h00 Helsingborg4 vs IFK Värnamo8               
16/10   00h00 Dalkurd FF1 vs Östers IF6               
16/10   00h00 Örgryte IS10 vs Gefle IF13               
16/10   00h00 Falkenbergs FF5 vs Trelleborgs FF3               
16/10   00h00 Syrianska FC14 vs Brommapojkarna2               

Hạng 2 Đan Mạch

15/10   18h45 Vejle BK1 vs Esbjerg fB5               
15/10   18h45 Viborg FF6 vs Fremad Amager8               
15/10   18h45 Vendsyssel FF4 vs HB Køge3               
15/10   18h45 Thisted FC2 vs Brabrand IF11               
15/10   18h45 Nykøbing FC7 vs FC Fredericia9               
15/10   18h45 Skive IK12 vs FC Roskilde10               

Hạng 2 Hàn Quốc

15/10   12h00 Ansan Greeners9 vs Ansan Police5               
15/10   12h00 Daejeon Citizen10 vs Bucheon FC 19953               

Hạng Nhất Mỹ USL Pro

16/10   03h00 Phoenix RisingNhóm 2-6 vs Portland Timbers 2Nhóm 2-15               
16/10   03h00 Toronto FC IINhóm 1-15 vs FC CincinnatiNhóm 1-7               
16/10   03h00 Louisville CityNhóm 1-1 vs Richmond KickersNhóm 1-14               
16/10   03h00 Real MonarchsNhóm 2-1 vs LA Galaxy IINhóm 2-13               
16/10   03h00 Bethlehem SteelNhóm 1-13 vs Saint Louis FCNhóm 1-11               
16/10   03h00 Pitts. RiverhoundsNhóm 1-9 vs Ottawa FuryNhóm 1-10               

Hạng 2 Mexico

16/10   02h00 Zacatepec14 vs Mineros de Zacatecas8               

Japan Football League

15/10   11h00 Vanraure Hachinohe5 vs Honda Lock SC9               
15/10   11h00 Verspah Oita11 vs Tochigi Uva15               
15/10   11h00 Briobecca Urayasu16 vs Sony Sendai2               
15/10   11h00 FC Osaka4 vs MIO Biwako Kusatsu13               
15/10   11h00 Reinmeer Aomori FC3 vs Tokyo Musashino8               

U21 Séc

15/10   16h00 Viktoria Plzen Youth10 vs Sparta Praha Youth3               
15/10   17h00 Hradec Kralove Youth5 vs Dukla Praha Youth17               
15/10   21h00 FK Jablonec Youth18 vs Liberec Youth7               
15/10   21h00 Pribram Youth8 vs Teplice Youth4               
15/10   21h00 Mlada Boleslav Youth2 vs C. Budejovice Youth13