KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ CÁC TRẬN NGÀY 25/02/2016

GIỜ TRẬN ĐẤU CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU TRỰC TIẾP #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Thắng Hòa Bại

VĐQG Tây Ban Nha

14/10   02h00 RCD Espanyol18 vs Levante UD8               

VĐQG Đức

14/10   01h30 VfB Stuttgart9 vs 1.FC Köln18               

VĐQG Pháp

14/10   01h45 Lyon5 vs AS Monaco2               

VĐQG Azerbaijan

13/10   20h00 Inter Baku6 vs Karabakh Agdam2               

VĐQG Belarus

13/10   20h00 FK Gorodeya9 vs Neman Grodno6               

VĐQG Bỉ

14/10   01h30 KAA Gent12 vs RS Waasland-Beveren7               
14/10   01h30 Sporting Charleroi2 vs Eupen15               
14/10   01h30 Royal Antwerp6 vs Zulte Waregem4               
14/10   01h30 KSC Lokeren11 vs Sint-Truiden3               
14/10   01h30 Standard Liège13 vs KV Kortrijk8               
14/10   01h30 KV Mechelen14 vs Anderlecht9               
14/10   01h30 KV Oostende16 vs Club Brugge1               
14/10   01h30 Racing Genk10 vs Mouscron-Peruwelz5               

VĐQG Estonia

13/10   17h00 Nomme Kalju3 vs FCI Tallinn4               

VĐQG Georgia

13/10   19h00 Chikhura Sachkhere5 vs FC Samtredia3               
14/10   00h00 Torpedo Kutaisi2 vs FC Shukura10               

VĐQG Ireland

14/10   01h45 Bohemians 19056 vs Cork City1               
14/10   01h45 Dundalk FC2 vs Bray Wanderers5               
14/10   01h45 Galway FC11 vs St Patrick's Dublin9               
14/10   02h00 Shamrock Rovers3 vs Sligo Rovers8               

VĐQG Malta

13/10   23h00 Senglea Athletic6 vs Hibernians Paola4               
14/10   00h00 Naxxar Lions12 vs Tarxien Rainbows14               
14/10   01h15 Valletta FC2 vs Lija Athletic13               

VĐQG Wales

14/10   01h45 The New Saints4 vs Prestatyn Town8               

VĐQG Trung Quốc

13/10   18h35 Guizhou Zhicheng8 vs Changchun YaTai10               

VĐQG Arập Xeut

13/10   21h55 Al Fateh (KSA)12 vs Qadisiya Khubar4               
14/10   00h00 Ittihad Jeddah10 vs Ohud Medina11               
14/10   00h00 Al Nassr Riyadh5 vs Taawoun FC7               

VĐQG Indonesia

13/10   15h00 Mitra Kukar  vs Persipura Jayapura                
13/10   18h30 Madura United FC  vs Borneo FC                

VĐQG Jordan

13/10   21h00 Manshia Bani Hassan9 vs Al Aqaba SC10               

VĐQG Kuwait

13/10   21h50 Salmiya SC6 vs Kazma SC5               
14/10   00h20 Kuwait SC3 vs Al Arabi Kuwait2               

VĐQG UAE

13/10   20h05 Hatta Club11 vs Sharjah9               
13/10   20h15 Al Dhafra4 vs Jazira Abu Dhabi3               
13/10   23h00 Wasl Dubai7 vs Wahda Abu Dhabi1               

VĐQG Việt Nam

13/10   17h00 Thanh Hoa FC1 vs T&T Ha Noi2               
13/10   18h00 Becamex Binh Duong12 vs Than Quang Ninh6               

VĐQG Peru

14/10   03h30 UTC Cajamarca8 vs FBC Melgar12               

VĐQG Mexico

14/10   00h00 Deportivo Toluca3 vs Lobos de la BUAP10               
14/10   07h00 Puebla FC18 vs Querétaro FC14               
14/10   09h00 Club Tijuana5 vs TR Veracruz11               

VĐQG Algeria

13/10   23h00 MC Alger11 vs JS Kabylie5               
13/10   23h00 CR Belouizdad1 vs CS Constantine4               
13/10   23h00 USM El Harrach14 vs USM Blida16               
13/10   23h00 ES Sétif3 vs USM Alger7               
13/10   23h00 USM Bel Abbès12 vs Paradou AC10               
13/10   23h00 O Médéa9 vs JS Saoura2               
13/10   23h00 DRB Tadjenanet6 vs NA Hussein Dey13               
13/10   23h00 US Biskra15 vs MC Oran8               

Hạng 2 Pháp

14/10   01h00 Bourg-Péronnas13 vs RC Lens20               
14/10   01h00 Nîmes Olympique5 vs US Orléans3               
14/10   01h00 Clermont Foot9 vs Le Havre AC4               
14/10   01h00 US Quevilly17 vs AC Ajaccio11               
14/10   01h00 Gazélec Ajaccio14 vs AS Nancy-Lorraine16               
14/10   01h00 Stade Brestois6 vs AJ Auxerre18               
14/10   01h00 LB Châteauroux8 vs Stade Reims2               
14/10   01h00 FC Lorient1 vs Chamois Niortais15               
14/10   01h00 FC Sochaux12 vs Paris FC7               
14/10   01h00 Valenciennes FC10 vs Tours FC19               

Hạng 2 Hà Lan

14/10   01h00 FC Emmen9 vs Jong PSV8               
14/10   01h00 SC Telstar10 vs FC Dordrecht14               
14/10   01h00 FC Den Bosch15 vs Jong Utrecht16               
14/10   01h00 SC Cambuur11 vs FC Oss4               
14/10   01h00 MVV Maastricht2 vs Fortuna Sittard3               
14/10   01h00 FC Eindhoven13 vs FC Volendam18               
14/10   01h00 NEC Nijmegen7 vs RKC Waalwijk19               

Hạng 2 Bỉ

14/10   01h30 Tubize6 vs OH Leuven2               

Hạng 2 Israel

13/10   19h00 Hapoel Petah Tikva3 vs Hapoel Hadera12               
13/10   19h00 Hapoel Rishon Lezion8 vs Hapoel Ramat Gan13               
13/10   19h00 Ahi Nazareth2 vs Hapoel Katamon5               
13/10   19h00 Hapoel Bnei Lod14 vs FC Nazareth Ilit7               
13/10   19h00 Maccabi Herzliya16 vs Hapoel Marmorek10               
13/10   19h00 Beitar Tel Aviv Ramla11 vs Ironi Nir Ramat HaSharon6               
13/10   19h00 Hapoel Afula9 vs Hapoel Kfar Saba1               
13/10   19h00 Ironi Nesher15 vs Hapoel Tel Aviv4               

Hạng 2 Thụy Sỹ

14/10   01h00 FC Schaffhausen1 vs FC Wohlen10               
14/10   01h00 FC Wil9 vs FC Aarau8               
14/10   01h00 Servette FC3 vs FC Vaduz5               
14/10   01h00 FC Winterthur7 vs FC Rapperswil-Jona6               
14/10   01h00 Neuchâtel Xamax2 vs FC Chiasso4               

Hạng 2 Áo

13/10   22h30 SV Ried3 vs Blau Weiss Linz7               
13/10   22h30 FC Liefering5 vs Hartberg2               
13/10   22h30 Kapfenberg6 vs Austria Lustenau8               
13/10   22h30 Wacker Innsbruck4 vs WSG Wattens9               
13/10   22h30 Wiener Neustadt1 vs Floridsdorfer AC10               

Hạng 2 Brazil

14/10   02h00 Nautico/PE19 vs Guarani/SP10               
14/10   02h00 Vila Nova/GO3 vs Goiás/GO18               
14/10   02h00 ABC Natal/RN20 vs Boa Esporte/MG11               
14/10   02h00 Oeste/SP7 vs Ceará SC/CE6               
14/10   02h00 América Mineiro/MG2 vs Luverdense/MT15               
14/10   02h00 Figueirense/SC17 vs Santa Cruz/PE16               
14/10   02h00 Internacional/RS1 vs Brasil Pelotas/RS12               
14/10   02h00 Juventude/RS5 vs Londrina/PR9               
14/10   02h00 Paysandu/PA14 vs CRB/AL13               
14/10   02h00 Paraná/PR4 vs Criciúma/SC8               

Hạng 2 Mexico

14/10   08h00 Cimarrones Sonora3 vs Alebrijes de Oaxaca7               
14/10   08h00 Atlante FC10 vs FC Juárez1               
14/10   08h00 Atlético San Luis5 vs Correcaminos UAT2               
14/10   08h30 Venados Yucatán12 vs Tampico Madero11               
14/10   09h00 Murciélagos FC9 vs Leones Negros15               

Hạng 3 Pháp

14/10   01h00 AS Béziers7 vs SO Cholet8               
14/10   01h00 Rodez AF3 vs US Boulogne14               
14/10   01h00 Entente SSG6 vs USL Dunkerque11               
14/10   01h00 Les Herbiers VF9 vs Red Star FC931               
14/10   01h00 US Concarneau15 vs US Créteil-Lusitanos13               
14/10   01h00 FC Chambly17 vs Pau FC12               
14/10   01h00 Grenoble2 vs US Avranches16               
14/10   01h00 Stade Laval4 vs GS Consolat10               

Nữ Hàn Quốc

13/10   16h00 Hwacheon KSPO (W)4 vs HS Red Angels (W)1               
13/10   16h00 Seoul Amazones (W)3 vs Gyeongju WFC (W)7               
13/10   16h00 Suwon FMC (W)6 vs Daejeon Sportstoto (W)5               
13/10   16h00 Busan Sangmu (W)8 vs Icheon Daekyo (W)2               

U19 Séc

13/10   17h00 Pardubice U19  vs MFK OKD Karviná U19                

U21 Ukraine

13/10   17h00 Chernomorets Youth8 vs Dynamo Kiev Youth4               
13/10   17h00 Shakhtar D. Youth1 vs Vorskla Youth2               
13/10   17h00 Olimpik Donetsk Yth10 vs Aleksandriya Youth6               
13/10   17h00 Zirka K. Youth11 vs Karpaty Lviv Youth5               
13/10   17h00 Stal Kamianske Youth12 vs Zorya L. Youth3               
13/10   17h00 Veres Rivne Youth9 vs Mariupol Youth7