KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ CÁC TRẬN NGÀY 22/08/2016

GIỜ TRẬN ĐẤU CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU TRỰC TIẾP #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Thắng Hòa Bại

Giao Hữu ĐTQG

31/05   02h45 Austria  vs Russia                

VĐQG Phần Lan

30/05   22h30 FC Honka Espoo7 vs Seinajoen JK10               
30/05   22h30 FC Honka Espoo7 vs PS Kemi12               
30/05   22h30 FC Honka Espoo7 vs HJK Helsinki2               
30/05   22h30 FC Honka Espoo7 vs Ilves Tampere6               
30/05   22h30 FC Honka Espoo7 vs KuPS Kuopio3               
30/05   22h30 FC Honka Espoo7 vs VPS Vaasa5               
30/05   22h30 FC Honka Espoo7 vs RoPS Rovaniemi1               
30/05   22h30 FC Honka Espoo7 vs HJK Helsinki2               
30/05   22h30 FC Honka Espoo7 vs VPS Vaasa5               

VĐQG Singapore

30/05   19h30 Young Lions5 vs Tampines Rovers3               

VĐQG Việt Nam

30/05   17h00 Sanna Khanh Hoa4 vs Nam Dinh FC14               
30/05   17h00 Hai Phong FC7 vs Than Quang Ninh2               
30/05   18h00 Ho Chi Minh City11 vs Quang Nam FC10               
30/05   19h00 Thanh Hoa FC5 vs Hoang Anh Gia Lai8               
30/05   19h00 Song Lam Nghe An13 vs T&T Ha Noi1               

VĐQG Brazil

31/05   05h30 Sport Recife/PE13 vs Atlético Mineiro/MG1               
31/05   05h30 São Paulo/SP8 vs Botafogo/RJ7               
31/05   05h30 Vasco da Gama/RJ6 vs Paraná/PR20               
31/05   07h00 Vitória/BA11 vs Internacional/RS17               
31/05   07h00 Chapecoense/SC15 vs Ceará SC/CE19               
31/05   07h45 Cruzeiro/MG10 vs Palmeiras/SP3               
31/05   07h45 Grêmio/RS5 vs Fluminense/RJ9               

VĐQG Peru

31/05   01h00 BinacionalB-1 vs Comerciantes UnidosA-3               
31/05   03h30 Unión ComercioB-2 vs Univ San MartínA-6               
31/05   05h30 Sport HuancayoB-3 vs FBC MelgarB-7               
31/05   08h00 Sporting CristalA-4 vs Alianza LimaA-1               

VĐQG Uruguay

31/05   01h00 CA Cerro7 vs Mvo Wanderers11               
31/05   01h00 CA Progreso8 vs Atenas San Carlos12               
31/05   01h00 Liverpool (URU)6 vs Atlético Fénix9               
31/05   01h00 Nacional (URU)1 vs Racing Club (URU)13               
31/05   01h00 Danubio FC3 vs Rampla Juniors15               
31/05   01h00 CA Peñarol2 vs CA Torque14               
31/05   01h00 River Plate (URU)5 vs Boston River10               

VĐQG Mỹ

31/05   04h00 Philadelphia UnionDong-7 vs Chicago FireDong-8               

VĐQG Marốc

30/05   22h00 Maghreb Tétouan4 vs Hassania Agadir11               
30/05   22h00 Olympique Safi3 vs FUS Rabat8               
30/05   22h00 Olympique Safi3 vs Wydad Casablanca2               
30/05   22h00 Olympique Khouribga5 vs RAC Casablanca15               
30/05   22h00 Renaissance Berkane1 vs Kawkab de Marrakech13               
30/05   22h00 RAC Casablanca15 vs Raja Casablanca9               
30/05   22h00 RAC Casablanca15 vs FAR Rabat6               
30/05   22h00 Rapide Oued Zem10 vs FUS Rabat8               
30/05   22h00 Rapide Oued Zem10 vs Olympique Safi3               
30/05   22h00 Raja Casablanca9 vs Renaissance Berkane1               
30/05   22h00 Wydad Casablanca2 vs Chabab Khénifra16               
30/05   23h00 Hassania Agadir11 vs Difaâ El Jadidi7               
30/05   23h00 Hassania Agadir11 vs Chabab Khénifra16               
30/05   23h00 Hassania Agadir11 vs Raja Casablanca9               
30/05   23h00 Maghreb Tétouan4 vs Renaissance Berkane1               
30/05   23h00 Maghreb Tétouan4 vs Olympique Khouribga5               
30/05   23h00 Maghreb Tétouan4 vs Kawkab de Marrakech13               
30/05   23h00 Maghreb Tétouan4 vs Difaâ El Jadidi7               
30/05   23h00 Difaâ El Jadidi7 vs RAC Casablanca15               
30/05   23h00 Difaâ El Jadidi7 vs Raja Casablanca9               
30/05   23h00 Difaâ El Jadidi7 vs Chabab Hoceima14               
30/05   23h00 Difaâ El Jadidi7 vs FAR Rabat6               
30/05   23h00 Difaâ El Jadidi7 vs Olympique Safi3               
30/05   23h00 Chabab Hoceima14 vs FAR Rabat6               
30/05   23h00 Chabab Hoceima14 vs RAC Casablanca15               
30/05   23h00 Chabab Hoceima14 vs Wydad Casablanca2               
30/05   23h00 FUS Rabat8 vs Renaissance Berkane1               
30/05   23h00 FUS Rabat8 vs Chabab Khénifra16               
30/05   23h00 FUS Rabat8 vs Olympique Khouribga5               
30/05   23h00 FUS Rabat8 vs Hassania Agadir11               
30/05   23h00 FUS Rabat8 vs Kawkab de Marrakech13               
30/05   23h00 Kawkab de Marrakech13 vs Rapide Oued Zem10               
30/05   23h00 Kawkab de Marrakech13 vs Chabab Hoceima14               
30/05   23h00 Kawkab de Marrakech13 vs Chabab Khénifra16               
30/05   23h00 Chabab Khénifra16 vs Olympique Safi3               
30/05   23h00 Chabab Khénifra16 vs Rapide Oued Zem10               
30/05   23h00 Chabab Khénifra16 vs RAC Casablanca15               
30/05   23h00 FAR Rabat6 vs Olympique Safi3               
30/05   23h00 FAR Rabat6 vs Olympique Khouribga5               
30/05   23h00 FAR Rabat6 vs Hassania Agadir11               

VĐQG Nam Phi

30/05   20h00 Black Leopards17 vs Jomo Cosmos18               

Hạng 2 Iceland

31/05   02h15 IA Akranes1 vs UMF Selfoss11               
31/05   02h15 HK Kopavogur3 vs Thor Akureyri10               
31/05   02h15 HK Kopavogur3 vs Fram Reykjavik2               
31/05   02h15 HK Kopavogur3 vs UMF Njardvik4               
31/05   02h15 HK Kopavogur3 vs IA Akranes1               
31/05   02h15 HK Kopavogur3 vs Haukar6               
31/05   02h15 HK Kopavogur3 vs IR Reykjavik8               
31/05   02h15 HK Kopavogur3 vs Trottur Reykjavik7               
31/05   02h15 HK Kopavogur3 vs Vikingur Olafsvik5               
31/05   02h15 Haukar6 vs Leiknir Reykjavik12               
31/05   02h15 Haukar6 vs HK Kopavogur3               
31/05   02h15 Haukar6 vs UMF Selfoss11               
31/05   02h15 Haukar6 vs IA Akranes1               
31/05   02h15 Haukar6 vs UMF Njardvik4               
31/05   02h15 Haukar6 vs Fram Reykjavik2               
31/05   02h15 Haukar6 vs IR Reykjavik8               
31/05   02h15 Haukar6 vs Trottur Reykjavik7               
31/05   02h15 Fram Reykjavik2 vs HK Kopavogur3               
31/05   02h15 Fram Reykjavik2 vs Magni Grenivik9               
31/05   02h15 Fram Reykjavik2 vs Thor Akureyri10               
31/05   02h15 Fram Reykjavik2 vs IR Reykjavik8               
31/05   02h15 Fram Reykjavik2 vs Haukar6               
31/05   02h15 Fram Reykjavik2 vs IA Akranes1               
31/05   02h15 Fram Reykjavik2 vs Vikingur Olafsvik5               
31/05   02h15 Fram Reykjavik2 vs Trottur Reykjavik7               
31/05   02h15 Fram Reykjavik2 vs UMF Njardvik4               

Hạng 2 Phần Lan

30/05   22h30 AC Kajaani8 vs Klubi 04 Helsinki5               
30/05   22h30 AC Kajaani8 vs EIF Ekenas3               
30/05   22h30 AC Kajaani8 vs AC Oulu6               
30/05   22h30 AC Kajaani8 vs EIF Ekenas3               
30/05   22h30 AC Kajaani8 vs HIFK Helsinki2               
30/05   22h30 AC Kajaani8 vs FC Haka10               
30/05   22h30 AC Kajaani8 vs KPV Kokkola1               
30/05   22h30 AC Kajaani8 vs JJK Jyväskylä9               
30/05   22h30 AC Kajaani8 vs JJK Jyväskylä9               
30/05   22h30 AC Kajaani8 vs Klubi 04 Helsinki5               
30/05   22h30 AC Kajaani8 vs KPV Kokkola1               
30/05   22h30 AC Kajaani8 vs FF Jaro7               
30/05   22h30 AC Kajaani8 vs HIFK Helsinki2               
30/05   22h30 AC Kajaani8 vs FF Jaro7               
30/05   22h30 AC Kajaani8 vs FC KTP4               
30/05   22h30 AC Oulu6 vs FC Haka10               
30/05   22h30 AC Oulu6 vs JJK Jyväskylä9               
30/05   22h30 AC Oulu6 vs Klubi 04 Helsinki5               
30/05   22h30 AC Oulu6 vs FF Jaro7               
30/05   22h30 AC Oulu6 vs EIF Ekenas3               
30/05   22h30 AC Oulu6 vs JJK Jyväskylä9               
30/05   22h30 AC Oulu6 vs Klubi 04 Helsinki5               
30/05   22h30 AC Oulu6 vs FC KTP4               
30/05   22h30 AC Oulu6 vs KPV Kokkola1               
30/05   22h30 AC Oulu6 vs AC Kajaani8               

Hạng 2 Trung Quốc

30/05   18h30 Shenzhen FC5 vs Nei Mongol Zhongyou15               

Hạng Nhất Mỹ USL Pro

31/05   04h00 Ottawa FuryNhóm 1-14 vs Toronto FC IINhóm 1-16               
31/05   04h00 Pitts. RiverhoundsNhóm 1-4 vs Nashville SCNhóm 1-9               

Cúp Argentina

31/05   02h59 Patronato Paraná39 vs San Martín Tucumán44               
31/05   02h59 Godoy Cruz31 vs Defensores Unidos25               
31/05   02h59 Temperley48 vs Estudiantes BsAs27               
31/05   02h59 Villa Dálmine54 vs UAI Urquiza51               
31/05   02h59 Club Almagro3 vs Gimnasia Jujuy29               
31/05   02h59 Atletico Rafaela6 vs Defensores Belgrano19               
31/05   02h59 San Martín San Juan43 vs Brown de Adrogué11               
31/05   02h59 Gimnasia La Plata30 vs Sportivo Belgrano46               
31/05   02h59 CA Lanús36 vs CA Douglas Haig12               
31/05   02h59 Atlético Tucumán7 vs Tristán Suárez50               
31/05   02h59 Club Olimpo38 vs CA Aldosivi2               
31/05   02h59 River Plate41 vs Central Norte Salta18               

Nữ Mỹ

31/05   09h30 Portland Thorns (W)5 vs NC Courage (W)1