KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ CÁC TRẬN NGÀY 20/02/2018

GIỜ TRẬN ĐẤU CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU TRỰC TIẾP #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Thắng Hòa Bại

Giao Hữu ĐTQG

31/05   02h45 Austria  vs Russia  0 : 1/41.000.880 : 00.80-0.933.202.332.943/40.78-0.932 1/4-0.940.80

VĐQG Phần Lan

30/05   22h30 FC Honka Espoo7 vs HJK Helsinki1               
30/05   22h30 FC Honka Espoo7 vs VPS Vaasa6               
30/05   22h30 FC Honka Espoo7 vs RoPS Rovaniemi3               
30/05   22h30 FC Honka Espoo7 vs VPS Vaasa6               
30/05   22h30 FC Honka Espoo7 vs Ilves Tampere5               
30/05   22h30 FC Honka Espoo7 vs PS Kemi12               
30/05   22h30 FC Honka Espoo7 vs Seinajoen JK10               
30/05   22h30 FC Honka Espoo7 vs HJK Helsinki1               
30/05   22h30 FC Honka Espoo7 vs KuPS Kuopio2               

VĐQG Singapore

30/05   19h30 Young Lions4 vs Tampines Rovers5               

VĐQG Việt Nam

30/05   17h00 Sanna Khanh Hoa4 vs Nam Dinh FC14               
30/05   17h00 Hai Phong FC7 vs Than Quang Ninh2               
30/05   18h00 Ho Chi Minh City11 vs Quang Nam FC10               
30/05   19h00 Thanh Hoa FC5 vs Hoang Anh Gia Lai8               
30/05   19h00 Song Lam Nghe An13 vs T&T Ha Noi1               

VĐQG Brazil

31/05   05h30 Sport Recife/PE12 vs Atlético Mineiro/MG1               
31/05   05h30 São Paulo/SP6 vs Botafogo/RJ11               
31/05   05h30 Vasco da Gama/RJ9 vs Paraná/PR20               
31/05   07h00 Vitória/BA14 vs Internacional/RS10               
31/05   07h00 Chapecoense/SC16 vs Ceará SC/CE19               
31/05   07h45 Cruzeiro/MG13 vs Palmeiras/SP4               
31/05   07h45 Grêmio/RS8 vs Fluminense/RJ5               

VĐQG Peru

31/05   01h00 BinacionalB-1 vs Comerciantes UnidosA-3               
31/05   03h30 Unión ComercioB-2 vs Univ San MartínA-7               
31/05   05h30 Sport HuancayoB-3 vs FBC MelgarB-5               
31/05   08h00 Sporting CristalA-4 vs Alianza LimaA-1               

VĐQG Uruguay

31/05   01h00 CA Cerro7 vs Mvo Wanderers11               
31/05   01h00 CA Progreso8 vs Atenas San Carlos12               
31/05   01h00 Liverpool (URU)6 vs Atlético Fénix9               
31/05   01h00 Nacional (URU)1 vs Racing Club (URU)13               
31/05   01h00 Danubio FC3 vs Rampla Juniors15               
31/05   01h00 CA Peñarol2 vs CA Torque14               
31/05   01h00 River Plate (URU)5 vs Boston River10               

VĐQG Mỹ

31/05   04h00 Philadelphia UnionDong-7 vs Chicago FireDong-8               

VĐQG Marốc

30/05   22h00 Maghreb Tétouan  vs Hassania Agadir                
30/05   22h00 Olympique Safi  vs FUS Rabat                
30/05   22h00 Olympique Safi  vs Wydad Casablanca                
30/05   22h00 Olympique Khouribga  vs RAC Casablanca                
30/05   22h00 RAC Casablanca  vs Raja Casablanca                
30/05   22h00 RAC Casablanca  vs FAR Rabat                
30/05   22h00 Rapide Oued Zem  vs FUS Rabat                
30/05   22h00 Rapide Oued Zem  vs Olympique Safi                
30/05   22h00 Raja Casablanca  vs Renaissance Berkane                
30/05   22h00 Wydad Casablanca  vs Chabab Khénifra                
30/05   23h00 Hassania Agadir  vs Difaâ El Jadidi                
30/05   23h00 Hassania Agadir  vs Chabab Khénifra                
30/05   23h00 Hassania Agadir  vs Raja Casablanca                
30/05   23h00 Maghreb Tétouan  vs Kawkab de Marrakech                
30/05   23h00 Maghreb Tétouan  vs Renaissance Berkane                
30/05   23h00 Maghreb Tétouan  vs Olympique Khouribga                
30/05   23h00 Maghreb Tétouan  vs Difaâ El Jadidi                
30/05   23h00 Difaâ El Jadidi  vs Raja Casablanca                
30/05   23h00 Difaâ El Jadidi  vs RAC Casablanca                
30/05   23h00 Difaâ El Jadidi  vs FAR Rabat                
30/05   23h00 Difaâ El Jadidi  vs Olympique Safi                
30/05   23h00 Difaâ El Jadidi  vs Chabab Hoceima                
30/05   23h00 Chabab Hoceima  vs FAR Rabat                
30/05   23h00 Chabab Hoceima  vs RAC Casablanca                
30/05   23h00 Chabab Hoceima  vs Wydad Casablanca                
30/05   23h00 FUS Rabat  vs Renaissance Berkane                
30/05   23h00 FUS Rabat  vs Chabab Khénifra                
30/05   23h00 FUS Rabat  vs Olympique Khouribga                
30/05   23h00 FUS Rabat  vs Hassania Agadir                
30/05   23h00 FUS Rabat  vs Kawkab de Marrakech                
30/05   23h00 Kawkab de Marrakech  vs Chabab Hoceima                
30/05   23h00 Kawkab de Marrakech  vs Rapide Oued Zem                
30/05   23h00 Kawkab de Marrakech  vs Chabab Khénifra                
30/05   23h00 Chabab Khénifra  vs RAC Casablanca                
30/05   23h00 Chabab Khénifra  vs Rapide Oued Zem                
30/05   23h00 Chabab Khénifra  vs Olympique Safi                
30/05   23h00 FAR Rabat  vs Olympique Safi                
30/05   23h00 FAR Rabat  vs Hassania Agadir                
30/05   23h00 FAR Rabat  vs Olympique Khouribga                

VĐQG Nam Phi

30/05   20h00 Black Leopards17 vs Jomo Cosmos18               

Hạng 2 Iceland

31/05   02h15 IA Akranes2 vs UMF Selfoss12               
31/05   02h15 HK Kopavogur1 vs IR Reykjavik10               
31/05   02h15 HK Kopavogur1 vs Haukar5               
31/05   02h15 HK Kopavogur1 vs Trottur Reykjavik8               
31/05   02h15 HK Kopavogur1 vs IA Akranes2               
31/05   02h15 HK Kopavogur1 vs Fram Reykjavik3               
31/05   02h15 HK Kopavogur1 vs Thor Akureyri7               
31/05   02h15 HK Kopavogur1 vs Vikingur Olafsvik4               
31/05   02h15 HK Kopavogur1 vs UMF Njardvik6               
31/05   02h15 Haukar5 vs Leiknir Reykjavik9               
31/05   02h15 Haukar5 vs IR Reykjavik10               
31/05   02h15 Haukar5 vs Fram Reykjavik3               
31/05   02h15 Haukar5 vs UMF Njardvik6               
31/05   02h15 Haukar5 vs Trottur Reykjavik8               
31/05   02h15 Haukar5 vs UMF Selfoss12               
31/05   02h15 Haukar5 vs IA Akranes2               
31/05   02h15 Haukar5 vs HK Kopavogur1               
31/05   02h15 Fram Reykjavik3 vs IR Reykjavik10               
31/05   02h15 Fram Reykjavik3 vs Trottur Reykjavik8               
31/05   02h15 Fram Reykjavik3 vs Thor Akureyri7               
31/05   02h15 Fram Reykjavik3 vs Magni Grenivik11               
31/05   02h15 Fram Reykjavik3 vs HK Kopavogur1               
31/05   02h15 Fram Reykjavik3 vs UMF Njardvik6               
31/05   02h15 Fram Reykjavik3 vs IA Akranes2               
31/05   02h15 Fram Reykjavik3 vs Vikingur Olafsvik4               
31/05   02h15 Fram Reykjavik3 vs Haukar5               

Hạng 2 Phần Lan

30/05   22h30 AC Kajaani6 vs FF Jaro4               
30/05   22h30 AC Kajaani6 vs FF Jaro4               
30/05   22h30 AC Kajaani6 vs Klubi 04 Helsinki9               
30/05   22h30 AC Kajaani6 vs JJK Jyväskylä10               
30/05   22h30 AC Kajaani6 vs HIFK Helsinki1               
30/05   22h30 AC Kajaani6 vs FC KTP8               
30/05   22h30 AC Kajaani6 vs Klubi 04 Helsinki9               
30/05   22h30 AC Kajaani6 vs EIF Ekenas5               
30/05   22h30 AC Kajaani6 vs AC Oulu3               
30/05   22h30 AC Kajaani6 vs JJK Jyväskylä10               
30/05   22h30 AC Kajaani6 vs KPV Kokkola2               
30/05   22h30 AC Kajaani6 vs FC Haka7               
30/05   22h30 AC Kajaani6 vs HIFK Helsinki1               
30/05   22h30 AC Kajaani6 vs EIF Ekenas5               
30/05   22h30 AC Kajaani6 vs KPV Kokkola2               
30/05   22h30 AC Oulu3 vs Klubi 04 Helsinki9               
30/05   22h30 AC Oulu3 vs JJK Jyväskylä10               
30/05   22h30 AC Oulu3 vs Klubi 04 Helsinki9               
30/05   22h30 AC Oulu3 vs AC Kajaani6               
30/05   22h30 AC Oulu3 vs FC KTP8               
30/05   22h30 AC Oulu3 vs FC Haka7               
30/05   22h30 AC Oulu3 vs JJK Jyväskylä10               
30/05   22h30 AC Oulu3 vs EIF Ekenas5               
30/05   22h30 AC Oulu3 vs FF Jaro4               
30/05   22h30 AC Oulu3 vs KPV Kokkola2               

Hạng 2 Trung Quốc

30/05   18h30 Shenzhen FC5 vs Nei Mongol Zhongyou15               

Hạng Nhất Mỹ USL Pro

31/05   06h00 Ottawa FuryNhóm 1-14 vs Toronto FC IINhóm 1-16               
31/05   06h00 Pitts. RiverhoundsNhóm 1-4 vs Nashville SCNhóm 1-9               
31/05   07h30 Saint Louis FCNhóm 2-9 vs Phoenix RisingNhóm 2-2               

Cúp Argentina

31/05   02h59 Patronato Paraná39 vs San Martín Tucumán44               
31/05   02h59 Godoy Cruz31 vs Defensores Unidos25               
31/05   02h59 Temperley48 vs Estudiantes BsAs27               
31/05   02h59 Villa Dálmine54 vs UAI Urquiza51               
31/05   02h59 Club Almagro3 vs Gimnasia Jujuy29               
31/05   02h59 Atletico Rafaela6 vs Defensores Belgrano19               
31/05   02h59 San Martín San Juan43 vs Brown de Adrogué11               
31/05   02h59 Gimnasia La Plata30 vs Sportivo Belgrano46               
31/05   02h59 CA Lanús36 vs CA Douglas Haig12               
31/05   02h59 Atlético Tucumán7 vs Tristán Suárez50               
31/05   02h59 Club Olimpo38 vs CA Aldosivi2               
31/05   02h59 River Plate41 vs Central Norte Salta18               

Nữ Mỹ

31/05   09h30 Portland Thorns (W)4 vs NC Courage (W)1