KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ CÁC TRẬN NGÀY 19/10/2016

GIỜ TRẬN ĐẤU CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU TRỰC TIẾP #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Thắng Hòa Bại

Copa Libertadores

01/03   03h59 MillonariosG-4 vs Corinthians/SPG-1               
01/03   03h59 Delfin SCB-4 vs BolívarB-2               
01/03   03h59 CR Flamengo/RJD-2 vs River PlateD-3               

VĐQG Tây Ban Nha

28/02   22h00 Girona FC8 vs Celta de Vigo10               
28/02   22h00 Deportivo Alavés14 vs Levante UD17               
28/02   22h00 Atlético Madrid2 vs CD Leganés12               
28/02   22h00 Real Betis9 vs Real Sociedad15               
28/02   22h00 Athletic Bilbao13 vs Valencia CF3               
28/02   22h00 SD Eibar7 vs Villarreal CF6               
28/02   22h00 RCD Espanyol16 vs Real Madrid4               
28/02   22h00 Getafe CF11 vs Deportivo La Coruña19               
28/02   22h00 UD Las Palmas18 vs FC Barcelona1               
28/02   22h00 Málaga CF20 vs Sevilla FC5               

VĐQG Scotland

01/03   02h45 Ross County12 vs Partick Thistle10               
01/03   02h45 Celtic FC1 vs Dundee FC8               
01/03   02h45 Hearts FC5 vs Kilmarnock FC6               
01/03   02h45 Hibernian FC4 vs Hamilton Acad.11               
01/03   02h45 Motherwell FC7 vs Aberdeen FC2               

VĐQG Albania

28/02   19h00 FK Kukesi4 vs Skenderbeu1               
28/02   19h00 Partizani Tirana3 vs KS Lushnja10               
28/02   19h00 KF Kamza7 vs Teuta Durres9               
28/02   19h00 Flamurtari Vlore5 vs Luftëtari Gjirokastër6               
28/02   19h00 KF Laci2 vs Vllaznia Shkodër8               

VĐQG Ba Lan

28/02   23h00 Sandecja13 vs Zaglebie Lubin8               
28/02   23h00 Wisla Krakow9 vs Korona Kielce6               
28/02   23h00 Legia Warszawa1 vs Jagiellonia2               
28/02   23h00 Wisla Plock5 vs Cracovia12               
28/02   23h00 Gornik Zabrze4 vs Pogon Szczecin15               
28/02   23h00 Lech Poznan3 vs Slask Wroclaw10               
28/02   23h00 Lechia Gdansk11 vs Nieciecza KS14               
28/02   23h00 Arka Gdynia7 vs Piast Gliwice16               

VĐQG Bosnia

28/02   22h00 Zrinjski Mostar2 vs FK Zeljeznicar1               
28/02   22h00 Radnik Bijeljina7 vs Siroki Brijeg4               
28/02   22h00 Sloboda Tuzla9 vs Borac Banja Luka8               
28/02   22h00 FK Krupa5 vs FK Sarajevo3               
28/02   22h00 GOSK Gabela10 vs NK Vitez12               
28/02   22h00 Celik Zenica11 vs Mladost Doboj Kakanj6               

VĐQG Bulgary

28/02   21h00 Ludogorets2 vs Septemvri Sofia9               
28/02   21h00 Lokomotiv Plovdiv10 vs Botev Plovdiv5               
28/02   21h00 Vitosha Bistritsa14 vs Slavia Sofia8               
28/02   21h00 Dunav Ruse13 vs CSKA Sofia1               
28/02   21h00 FC Vereya6 vs Pirin Blagoevgrad11               
28/02   21h00 Etar Veliko Tarnovo12 vs Cherno More Varna7               
28/02   21h00 Levski Sofia3 vs Beroe Stara Zagora4               

VĐQG Serbia

28/02   22h00 FK Rad15 vs Borac Cacak16               
28/02   22h00 Cukaricki Belgrade3 vs FK Backa13               
28/02   22h00 FK Napredak7 vs FK Vojvodina6               
28/02   22h00 Radnicki Nis8 vs FK Partizan2               
28/02   22h00 Mladost Lucani9 vs Spartak Subotica4               
28/02   22h00 Radnik Surdulica10 vs Macva Sabac12               
28/02   22h00 FK Zemun11 vs Javor Ivanjica14               
28/02   22h00 FK Crvena Zvezda1 vs FK Vozdovac5               

VĐQG Đan Mạch

28/02   21h00 Odense BK5 vs Lyngby BK12               
28/02   21h00 FC Midtjylland1 vs Brøndby IF2               
28/02   21h00 FC Nordsjælland3 vs Silkeborg IF10               
28/02   21h00 Randers FC14 vs FC Helsingor13               
28/02   21h00 AC Horsens7 vs AGF Aarhus11               
28/02   21h00 SønderjyskE9 vs AaB Aalborg8               
28/02   21h00 Hobro IK6 vs FC København4               

VĐQG UAE

28/02   20h35 Shabab Al Ahli Dubai6 vs Jazira Abu Dhabi5               
28/02   23h15 Wasl Dubai3 vs Al Nasr Dubai4               

VĐQG Bolivia

01/03   02h30 CD GuabiráA-7 vs Jorge WilstermannA-5               

VĐQG Peru

01/03   03h00 Univ San MartínA-1 vs Sport RosarioA-7               
01/03   03h00 Ayacucho FCA-8 vs Sporting CristalA-3               
01/03   03h00 Sport BoysB-4 vs BinacionalB-5               
01/03   03h00 FBC MelgarB-2 vs Academia CantolaoB-1               
01/03   03h00 Real GarcilasoB-3 vs Unión ComercioB-7               
01/03   03h00 Deportivo MunicipalB-8 vs Sport HuancayoB-6               
01/03   03h00 Comerciantes UnidosA-6 vs UniversitarioA-5               
01/03   03h00 Alianza LimaA-2 vs UTC CajamarcaA-4               

VĐQG Venezuela

01/03   03h00 Deportivo La Guaira8 vs Monagas SC6               
01/03   03h00 Metropolitanos15 vs Trujillanos FC9               
01/03   03h00 Deportivo Tachira12 vs Carabobo FC7               
01/03   03h00 Anzoátegui18 vs Estudiantes FC13               
01/03   03h00 Deportivo Lara3 vs Portuguesa FC1               

VĐQG Ai Cập

28/02   19h45 Tanta FC16 vs Ittihad Alexandria14               
28/02   22h00 Petrojet Suez10 vs Masr lel Maqassah13               
28/02   22h00 Al Masry4 vs Alassiouty Sport12               
01/03   01h00 Dakhleya11 vs Ahly Cairo1               

C2 Châu Á

28/02   15h30 Song Lam Nghe AnH-2 vs Darul TakzimH-1               
28/02   18h30 Persija JakartaH-4 vs Tampines RoversH-3               

Hạng 2 Arập Xeut

28/02   19h35 Al Khaleej Club6 vs Al Hazm1               
28/02   20h05 Al Ta'i5 vs Dhamak10               
28/02   22h30 Al Kawkab2 vs Al Nojoom8               
28/02   23h05 Jeddah Club15 vs Al Watani (KSA)9               

Cúp Bồ Đào Nha

01/03   03h15 CD Aves  vs Caldas SC                

Cúp Israel

01/03   00h00 Ironi Kiryat Shmona  vs Hapoel Be'er Sheva                
01/03   02h00 Hapoel Kfar Saba  vs Beitar Jerusalem                

Cúp Mexico

01/03   08h00 Alebrijes de OaxacaF-3 vs Puebla FCD-3               
01/03   08h00 Cafetaleros Tapachula  vs Venados Yucatán                
01/03   09h30 FC JuárezG-3 vs UNAM PumasB-2