KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ CÁC TRẬN NGÀY 17/11/2017

GIỜ TRẬN ĐẤU CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU TRỰC TIẾP #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Thắng Hòa Bại

Ngoại Hạng Anh

24/02   19h30 Leicester City8 vs Stoke City19 0 : 3/40.950.930 : 1/40.960.923.751.714.4010.85-0.992 1/20.920.94
24/02   22h00 Bournemouth10 vs Newcastle Utd13               
24/02   22h00 Brighton14 vs Swansea City16               
24/02   22h00 Burnley FC7 vs Southampton18               
24/02   22h00 Liverpool FC3 vs West Ham12               BDTV
24/02   22h00 West Bromwich20 vs Huddersfield17               
25/02   00h30 Watford FC11 vs Everton FC9               BDTV

Liên Đoàn Anh

25/02   03h00 Manchester City  vs Arsenal                

VĐQG Tây Ban Nha

24/02   19h00 Celta de Vigo10 vs SD Eibar7 0 : 1/2-0.940.820 : 1/4-0.850.733.302.063.4010.880.982 1/20.960.90
24/02   22h15 Real Madrid4 vs Deportivo Alavés14               
25/02   00h30 CD Leganés12 vs UD Las Palmas18               
25/02   02h45 FC Barcelona1 vs Girona FC8               

VĐQG Italia

25/02   00h00 Bologna FC13 vs Genoa12               
25/02   02h45 Inter Milano4 vs Benevento Calcio20               

VĐQG Đức

24/02   21h30 Hoffenheim9 vs SC Freiburg12               
24/02   21h30 Hannover 967 vs Mönchengladbach10               
24/02   21h30 Bayern München1 vs Hertha BSC11               
24/02   21h30 VfB Stuttgart14 vs Eintracht Frankfurt6               
25/02   00h30 Werder Bremen15 vs Hamburger SV17               

VĐQG Pháp

24/02   23h00 Toulouse FC16 vs AS Monaco2               
25/02   02h00 Dijon FCO13 vs SM Caen12               
25/02   02h00 Guingamp10 vs FC Metz20               
25/02   02h00 Lille OSC18 vs Angers SCO19               
25/02   02h00 FC Nantes6 vs Amiens SC17               
25/02   02h00 Stade Rennais8 vs Troyes AC15               

VĐQG Scotland

24/02   19h30 Kilmarnock FC6 vs Hibernian FC4               
24/02   22h00 St Johnstone9 vs Ross County12               
24/02   22h00 Hamilton Acad.11 vs Partick Thistle10               
24/02   22h00 Dundee FC8 vs Motherwell FC7               
24/02   22h00 Rangers FC3 vs Hearts FC5               

VĐQG Hà Lan

24/02   23h30 AZ Alkmaar3 vs Sparta Rotterdam18               
25/02   00h45 Heracles Almelo12 vs PEC Zwolle5               
25/02   00h45 SC Heerenveen8 vs SBV Excelsior11               
25/02   01h45 VVV Venlo10 vs Vitesse Arnhem7               

VĐQG Albania

24/02   19h00 Skenderbeu1 vs Partizani Tirana3               
24/02   19h00 Skenderbeu1 vs KS Lushnja10               
24/02   19h00 FK Kukesi4 vs Teuta Durres9               
24/02   19h00 FK Kukesi4 vs KF Laci2               
24/02   19h00 Luftëtari Gjirokastër6 vs Vllaznia Shkodër8               
24/02   19h00 KS Lushnja10 vs KF Kamza7               
24/02   19h00 Partizani Tirana3 vs Luftëtari Gjirokastër6               
24/02   19h00 KF Kamza7 vs Vllaznia Shkodër8               
24/02   19h00 Teuta Durres9 vs Flamurtari Vlore5               
24/02   19h00 KF Laci2 vs Flamurtari Vlore5               

VĐQG Azerbaijan

24/02   20h00 Səbail FK6 vs Gabala FC2               
24/02   20h00 Neftchi Baku5 vs Zira FK3               

VĐQG Ba Lan

24/02   23h00 Zaglebie Lubin9 vs Arka Gdynia8               
24/02   23h00 Nieciecza KS14 vs Sandecja13               
24/02   23h00 Korona Kielce6 vs Lech Poznan3               
24/02   23h00 Jagiellonia2 vs Lechia Gdansk11               
24/02   23h00 Cracovia12 vs Legia Warszawa1               
24/02   23h00 Slask Wroclaw10 vs Gornik Zabrze4               
24/02   23h00 Piast Gliwice16 vs Wisla Krakow7               
24/02   23h00 Pogon Szczecin15 vs Wisla Plock5               

VĐQG Bosnia

24/02   22h00 FK Sarajevo3 vs Radnik Bijeljina7               
24/02   22h00 FK Zeljeznicar1 vs Sloboda Tuzla9               
24/02   22h00 NK Vitez12 vs Siroki Brijeg4               
24/02   22h00 Mladost Doboj Kakanj6 vs Zrinjski Mostar2               
24/02   22h00 GOSK Gabela10 vs Celik Zenica11               
24/02   22h00 Borac Banja Luka8 vs FK Krupa5               

VĐQG Bulgary

24/02   21h00 Dunav Ruse13 vs FC Vereya6               
24/02   21h00 Pirin Blagoevgrad11 vs Vitosha Bistritsa14               
24/02   21h00 Septemvri Sofia9 vs Levski Sofia3               
24/02   21h00 Slavia Sofia8 vs Lokomotiv Plovdiv10               
24/02   21h00 Botev Plovdiv5 vs Ludogorets2               
24/02   21h00 Beroe Stara Zagora4 vs Etar Veliko Tarnovo12               
24/02   21h00 CSKA Sofia1 vs Cherno More Varna7               

VĐQG Bắc Ai Len

24/02   22h00 Glentoran Belfast6 vs Cliftonville Belfast5               
24/02   22h00 Coleraine FC2 vs Warrenpoint Town10               
24/02   22h00 Dungannon Swifts8 vs Ballinamallard Utd12               
24/02   22h00 Ards FC9 vs Linfield Belfast4               
24/02   22h00 Carrick Rangers11 vs Glenavon3               

VĐQG Croatia

24/02   22h00 Lokomotiva Zagreb6 vs NK Osijek3               
24/02   22h00 Inter Zaprešić5 vs Istra 19618               
24/02   22h00 HNK Rijeka4 vs Dinamo Zagreb1               
24/02   22h00 Hajduk Split2 vs Slaven Belupo7               
24/02   22h00 Cibalia Vinkovci10 vs Rudeš Zagreb9               

VĐQG Hungary

24/02   23h00 Ujpest FC5 vs Haladas10               
24/02   23h00 Videoton FC2 vs Diosgyori VTK6               
24/02   23h00 Videoton FC2 vs Vasas SC9               
24/02   23h00 Mezokovesdi SE12 vs Puskás Akadémia8               
24/02   23h00 Mezokovesdi SE12 vs Haladas10               
24/02   23h00 Vasas SC9 vs Budapest Honved4               
24/02   23h00 Ferencvaros TC1 vs Balmazujvaros11               
24/02   23h00 Ferencvaros TC1 vs Budapest Honved4               
24/02   23h00 Paksi FC7 vs Diosgyori VTK6               
24/02   23h00 Paksi FC7 vs Puskás Akadémia8               
24/02   23h00 Debrecen VSC3 vs Balmazujvaros11               
24/02   23h00 Debrecen VSC3 vs Ujpest FC5               

VĐQG Ireland

25/02   01h30 Limerick FC6 vs Bohemians FC1               

VĐQG Israel

24/02   23h00 Hapoel Acre14 vs Maccabi Petah Tikva7               
24/02   23h00 Hapoel Be'er Sheva1 vs Beitar Jerusalem3               
24/02   23h00 Hapoel Ra'anana11 vs FC Ashdod12               
24/02   23h00 Hapoel Ashkelon13 vs Bnei Sakhnin9               
24/02   23h00 Maccabi Haifa10 vs Maccabi Netanya5               
24/02   23h00 Bnei Yehuda6 vs Ironi Kiryat Shmona8               
24/02   23h00 Maccabi Tel Aviv2 vs Hapoel Haifa4               

VĐQG Malta

24/02   19h00 Senglea Athletic10 vs St. Andrews11               
24/02   19h00 Lija Athletic14 vs Balzan FC1               
24/02   21h00 Gzira United4 vs Floriana FC5               
24/02   21h00 Sliema Wanderers7 vs Tarxien Rainbows12               

VĐQG Romania

24/02   22h00 FC Botosani8 vs Gaz Metan Medias13               
24/02   22h00 CSM Studentesc Iasi7 vs Viitorul Constanta5               
24/02   22h00 CS Univ Craiova3 vs ACS Poli Timisoara10               
24/02   22h00 Juventus Bucuresti14 vs CFR Cluj1               
24/02   22h00 Concordia Chiajna11 vs FC Voluntari9               
24/02   22h00 Astra Giurgiu4 vs Dinamo Bucuresti6               
24/02   22h00 Steaua Bucuresti2 vs Sepsi OSK12               

VĐQG Serbia

24/02   22h00 Javor Ivanjica14 vs Mladost Lucani9               
24/02   22h00 FK Partizan2 vs FK Zemun11               
24/02   22h00 Spartak Subotica4 vs FK Crvena Zvezda1               
24/02   22h00 FK Vozdovac5 vs FK Napredak7               
24/02   22h00 Radnik Surdulica10 vs Cukaricki Belgrade3               
24/02   22h00 FK Backa13 vs FK Rad15               
24/02   22h00 Macva Sabac12 vs FK Vojvodina6               
24/02   22h00 Borac Cacak16 vs Radnicki Nis8               

VĐQG Slovakia

24/02   19h00 Spartak Trnava1 vs FK Senica12               
24/02   19h00 Slovan Bratislava3 vs MSK Zilina2               
24/02   19h00 MFK Ruzomberok5 vs FC Nitra7               
24/02   19h00 Dunajska Streda4 vs Zemplin Michalovce9               
24/02   19h00 Sport Podbrezova10 vs Zlate Moravce8               
24/02   19h00 AS Trencin6 vs Tatran Presov11               

VĐQG Séc

24/02   22h00 Slavia Praha2 vs Bohemians 19056               
24/02   22h00 Slovacko13 vs Sparta Praha5               
24/02   22h00 Viktoria Plzen1 vs Jihlava15               
24/02   22h00 1. FC Brno14 vs Sigma Olomouc3               
24/02   22h00 Dukla Praha9 vs FK Jablonec7               
24/02   22h00 MFK OKD Karvina11 vs FK Zlin10               
24/02   22h00 Slovan Liberec4 vs Mlada Boleslav12               
24/02   22h00 Teplice8 vs Banik Ostrava16               

VĐQG Síp

24/02   20h00 Omonia Nicosia6 vs Doxa Katokopia7               
24/02   20h00 Ethnikos Achnas14 vs Apollon Limassol2               
24/02   20h00 AEL Limassol5 vs Anorthosis FC4               
24/02   20h00 Ermis Aradippou8 vs Aris Limassol13               
24/02   20h00 Pafos FC9 vs AEK Larnaka3               
24/02   20h00 Alki Oroklini10 vs Nea Salamina11               

VĐQG Thụy Sỹ

24/02   21h00 FC Luzern7 vs FC Thun9               
24/02   21h00 Grasshoppers6 vs FC Zürich3               
24/02   21h00 St. Gallen5 vs FC Lugano4               
24/02   21h00 Lausanne-Sport8 vs FC Basel2               
24/02   21h00 BSC Young Boys1 vs FC Sion10               

VĐQG Ukraina

24/02   21h00 PFK Aleksandriya8 vs FC Mariupol7               
24/02   21h00 Olimpik Donetsk6 vs Stal Kamianske12               
24/02   21h00 Chernomorets Od.10 vs Karpaty Lviv11               
24/02   21h00 Veres Rivne5 vs Dynamo Kiev2               
24/02   21h00 Zorya Lugansk4 vs Vorskla3               
24/02   21h00 Shakhtar Donetsk1 vs Zirka Kropyvnytskyi9               

VĐQG Wales

24/02   21h30 GAP Connah's Quay2 vs The New Saints1               
24/02   23h15 Barry Town United9 vs Llandudno7               
25/02   00h30 Bala Town4 vs Cardiff Met5               

VĐQG Áo

25/02   00h30 Sturm Graz2 vs RB Salzburg1               
25/02   00h30 SCR Altach8 vs Mattersburg6               
25/02   00h30 Admira3 vs Austria Wien7               
25/02   00h30 Wolfsberger AC9 vs SKN St. Pölten10               
25/02   00h30 Rapid Wien4 vs LASK Linz5               

VĐQG Australia

24/02   13h35 Brisbane Roar7 vs Newcastle Jets2 1/4 : 00.82-0.940 : 0-0.890.773.502.662.2910.75-0.892 3/40.870.99
24/02   15h50 Melbourne Victory5 vs Adelaide United4 0 : 1/20.980.900 : 1/4-0.900.783.651.983.101 1/4-0.880.733-0.940.80
24/02   18h00 Perth Glory8 vs Melbourne City3 1/2 : 00.80-0.93   3.652.912.08   3-0.940.80

VĐQG Hồng Kông

24/02   13h30 Southern District8 vs Dreams SC7               
24/02   16h30 Eastern AA6 vs HK Pegasus2               

VĐQG Iran

24/02   19h00 Pars Jonoubi Jam5 vs Teraktor Sazi11               
24/02   19h00 Zob Ahan2 vs Padideh Shandiz9               
24/02   19h30 Foolad Khuzestan3 vs Esteghlal Tehran6               
24/02   22h00 Persepolis FC1 vs Esteghlal Khuzestan15               

Malay Super League

24/02   15h45 Kelantan FA12 vs Perak FA7               
24/02   20h00 Darul Takzim2 vs Melaka United4               

VĐQG New Zealand

25/02   10h35 Hawke's Bay Utd7 vs Canterbury United4               

VĐQG Qatar

24/02   20h50 Al Duhail SC1 vs Khor SC9               
24/02   23h00 Markhiya SC11 vs Gharrafa SC6               

VĐQG Thái Lan

24/02   17h45 Chonburi FC12 vs Sukhothai FC6               
24/02   18h00 Siam Navy2 vs Bangkok Glass16               
24/02   19h00 Prachuap FC4 vs Pattaya United9               
24/02   20h00 Port FC1 vs Ratchaburi FC15               

VĐQG UAE

24/02   20h30 Dubba Al Fujairah11 vs Wasl Dubai3               
24/02   20h30 Emirates Club12 vs Ajman Club8               
24/02   23h15 Sharjah7 vs Al Ain1               

VĐQG Bolivia

25/02   02h00 CD GuabiráA-7 vs Real PotosíA-3               
25/02   04h15 The StrongestB-5 vs Royal PariB-3               
25/02   07h00 Nacional PotosíB-6 vs Sport Boys WarnesB-7               

VĐQG Chi Lê

24/02   22h00 CD Huachipato4 vs Univ de Concepcion14               
25/02   04h00 San Luis Quillota6 vs CD Palestino12               
25/02   06h30 Universidad Católica2 vs Unión La Calera11               

VĐQG Ecuador

25/02   00h00 Delfin SC7 vs El Nacional Quito12               
25/02   04h00 Macará11 vs Delfin SC7               
25/02   04h00 Independiente del Valle3 vs SD Aucas9               
25/02   04h00 Univ Católica Quito10 vs Deportivo Cuenca5               
25/02   06h00 Guayaquil City6 vs CS Emelec1               

VĐQG Paraguay

25/02   03h00 Sol de América7 vs 3 de Febrero11               
25/02   03h00 Independiente FBC3 vs Sportivo Luqueño12               
25/02   03h00 Deportivo Capiatá4 vs Deportivo Santaní6               
25/02   03h00 General Díaz9 vs Nacional Asunción8               
25/02   03h00 Olimpia Asunción2 vs Club Guaraní5               
25/02   03h00 Libertad1 vs Cerro Porteño10               

VĐQG Uruguay

25/02   02h30 Nacional (URU)1 vs CA Cerro9               
25/02   02h30 Rampla Juniors16 vs Defensor Sporting6               
25/02   02h30 Atenas San Carlos8 vs Mvo Wanderers7               
25/02   02h30 Boston River11 vs El Tanque Sisley13               
25/02   02h30 Danubio FC5 vs River Plate (URU)12               
25/02   02h30 CA Torque15 vs Racing Club (URU)14               
25/02   02h30 CA Peñarol2 vs Liverpool (URU)10               
25/02   02h30 Atlético Fénix4 vs CA Progreso3               

VĐQG Mexico

25/02   08h00 Tigres UANL11 vs Monarcas Morelia4               
25/02   08h06 Pachuca CF7 vs Club León8               
25/02   10h00 Club América1 vs Club Tijuana12               

VĐQG Ai Cập

24/02   19h30 Alassiouty Sport12 vs Dakhleya11               
24/02   22h00 Arab Contractors8 vs Al Masry4               
24/02   22h00 Ismaily SC2 vs Tanta FC16               
25/02   01h00 Ahly Cairo1 vs Al Intagh Al Harbi6               

VĐQG Nam Phi

24/02   20h30 Golden Arrows12 vs Ajax Cape Town15               
24/02   20h30 Mamelodi Sundowns1 vs SuperSport United10               
24/02   23h00 Cape Town City4 vs Bidvest Wits14               
25/02   01h15 Free State Stars3 vs AmaZulu FC8               
25/02   01h15 Kaizer Chiefs6 vs Bloemfontein Celtic9               

Hạng Nhất Anh

24/02   21h00 Birmingham City19 vs Barnsley22               
24/02   21h00 Burton Albion24 vs Millwall FC14               
24/02   21h00 Cardiff City2 vs Bristol City6               
24/02   21h00 Fulham FC5 vs Wolverhampton1               
24/02   21h00 Hull City21 vs Sheffield Utd8               
24/02   21h00 Leeds United11 vs Brentford FC10               
24/02   21h00 Norwich City13 vs Bolton Wanderers20               
24/02   21h00 Preston NE7 vs Ipswich Town12               
24/02   21h00 QPR15 vs Nottingham F.17               
24/02   21h00 Reading FC18 vs Derby County4               
24/02   21h00 Sheffield Wed16 vs Aston Villa3               
24/02   21h00 Sunderland23 vs Middlesbrough9               

Hạng 2 Italia

24/02   21h00 Pro Vercelli20 vs Palermo3               
24/02   21h00 Foggia Calcio13 vs Brescia Calcio19               
24/02   21h00 Frosinone2 vs Perugia Calcio12               
24/02   21h00 Ascoli21 vs Cesena18               
24/02   21h00 Avellino16 vs Novara14               
24/02   21h00 Cittadella4 vs Empoli FC1               
24/02   21h00 Carpi FC10 vs Virtus Entella17               
24/02   21h00 Pescara11 vs Cremonese7               
24/02   21h00 Ternana Calcio22 vs FC Bari 19085               

Hạng Nhất Scotland

24/02   22h00 St. Mirren1 vs Brechin City10               
24/02   22h00 Queen of the South5 vs Dunfermline6               
24/02   22h00 Falkirk FC7 vs Dumbarton FC9               
24/02   22h00 Inverness CT8 vs Greenock Morton4               
24/02   22h00 Livingston FC2 vs Dundee United3               

Hạng 2 Bỉ

25/02   01h30 Cercle Brugge1 vs Westerlo7               
25/02   01h30 Roeselare6 vs OH Leuven2               
25/02   01h30 FCO Beerschot Wilrijk3 vs Lierse SK4               
25/02   01h30 Tubize8 vs Union Saint-Gilloise5               

Hạng 2 Arập Xeut

24/02   19h10 Al Khaleej Club6 vs Jeddah Club15               

Malay Premier League

24/02   19h15 Sabah FA2 vs Sarawak FA6               
24/02   20h00 PDRM FA12 vs Penang FA8               

Hạng 2 Colombia

25/02   03h30 Real Cartagena6 vs Tigres FC (COL)7               
25/02   03h30 Bogotá FC9 vs Barranquilla FC4               
25/02   03h30 Cortuluá10 vs Deportes Quindío15               
25/02   03h30 Universitario Popayán2 vs Valledupar FC8               
25/02   03h30 Unión Magdalena14 vs Atlético FC3               
25/02   03h30 Real Santander16 vs Orsomarso SC13               
25/02   03h30 Llaneros FC (COL)12 vs Deportivo Pereira5               
25/02   03h30 Cúcuta Deportivo1 vs Fortaleza (COL)11               

Hạng 2 Mexico

24/02   11h00 Murciélagos FC15 vs Dorados Sinaloa3               
25/02   06h00 Zacatepec6 vs UAEM12               
25/02   08h00 Celaya FC9 vs Correcaminos UAT13               
25/02   08h00 Cafetaleros Tapachula4 vs Mineros de Zacatecas2               
25/02   09h00 Tampico Madero11 vs FC Juárez10               

Liên Đoàn Iceland

24/02   20h00 IA AkranesA-2 vs IBV VestmannaeyjarA-3               
24/02   21h00 UMF SelfossD-4 vs UMF GrindavikD-1               
24/02   21h15 BreidablikB-3 vs Magni GrenivikB-4               
24/02   22h15 KR ReykjavikB-2 vs KA AkureyriB-1               
25/02   00h00 Thor AkureyriD-3 vs Fylkir FCD-2               
25/02   00h15 Fram ReykjavikA-6 vs Valur ReykjavikA-1               

Cúp Phần Lan

24/02   18h00 FC LahtiC-1 vs Grankulla IFKC-5               
24/02   19h00 HJK HelsinkiD-1 vs HIFK HelsinkiD-4               
24/02   19h30 FC HakaC-3 vs Ilves TampereC-2               
24/02   20h00 FF JaroB-3 vs Seinajoen JKB-2               
24/02   20h30 AC OuluA-6 vs MuSa PoriA-4               
24/02   22h00 PK Keski UusimaaB-5 vs KPV KokkolaB-4               

Cúp Thụy Điển

24/02   18h00 IK Frej  vs Djurgårdens IF                
24/02   20h00 Tvaakers IF  vs Norrköping                
24/02   20h00 IFK Göteborg  vs Östers IF                
24/02   20h00 Örebro SK  vs Helsingborg                
24/02   20h00 GIF Sundsvall  vs IFK Värnamo                
24/02   22h00 IK Oddevold  vs AIK Fotboll                
24/02   22h00 Halmstads BK  vs Syrianska FC                

League One

24/02   22h00 Rotherham4 vs Doncaster Rovers16               
24/02   22h00 Fleetwood Town20 vs Milton Keynes Dons22               
24/02   22h00 Peterborough10 vs AFC Wimbledon18               
24/02   22h00 Bristol Rovers12 vs Scunthorpe Utd5               
24/02   22h00 Bury FC23 vs Gillingham11               
24/02   22h00 Charlton Athletic6 vs Shrewsbury1               
24/02   22h00 Northampton19 vs Oxford United14               
24/02   22h00 Oldham Athletic21 vs Southend Utd13               
24/02   22h00 Plymouth Argyle7 vs Bradford City8               
24/02   22h00 Portsmouth9 vs Blackpool17               
24/02   22h00 Walsall FC15 vs Blackburn Rovers3               
24/02   22h00 Wigan Athletic2 vs Rochdale24               

Hạng 3 Đức

24/02   19h00 Fortuna Köln6 vs Werder Bremen II19               
24/02   19h00 Carl Zeiss Jena15 vs RW Erfurt20               
24/02   19h00 FSV Zwickau16 vs Preußen Münster12               
24/02   19h00 SV Wehen3 vs Hallescher FC13               
24/02   19h00 VfR Aalen10 vs Meppen8               
24/02   19h00 Karlsruher SC4 vs Chemnitzer FC18               
24/02   19h00 VfL Osnabrück17 vs Sonnenhof Großaspach11               
24/02   19h00 Paderborn2 vs Würzburger Kickers9               
24/02   19h00 Hansa Rostock5 vs Magdeburg1               
24/02   19h00 Unterhaching7 vs Sportfreunde Lotte14               

Hạng 2 Scotland

24/02   22h00 Stranraer FC7 vs Alloa Athletic2               
24/02   22h00 East Fife9 vs Albion Rovers10               
24/02   22h00 Queen's Park FC8 vs Forfar Athletic5               
24/02   22h00 Raith Rovers1 vs Arbroath FC3               
24/02   22h00 Ayr United6 vs Airdrieonians FC4               

Aus Queensland

24/02   15h00 QLD Lions4 vs North QLD United5               
24/02   15h00 Brisbane Strikers12 vs SWQ Thunder6               
24/02   15h30 Cairns FC10 vs Redlands Utd7               
24/02   16h00 Moreton Bay Utd1 vs Western Pride2               
24/02   16h00 Gold Coast Utd11 vs Brisbane City13               

Brazil Mineiro

25/02   02h00 Tupi/MG9 vs Atlético Mineiro/MG11               

League Two

24/02   22h00 Yeovil Town17 vs Carlisle Utd13               
24/02   22h00 Notts County5 vs Stevenage FC15               
24/02   22h00 Lincoln City7 vs Crewe Alexandra20               
24/02   22h00 Chesterfield23 vs Swindon Town6               
24/02   22h00 Accrington Stanley3 vs Cambridge Utd14               
24/02   22h00 Wycombe2 vs Morecambe FC22               
24/02   22h00 Forest Green21 vs Crawley Town9               
24/02   22h00 Colchester Utd11 vs Barnet24               
24/02   22h00 Grimsby Town18 vs Exeter City8               
24/02   22h00 Luton Town1 vs Cheltenham16               
24/02   22h00 Mansfield4 vs Coventry City10               
24/02   22h00 Port Vale19 vs Newport County12               

Hạng 4 Đức - Bavaria

24/02   19h00 Nürnberg II1 vs TSV 18606               
24/02   19h00 TSV Buchbach12 vs Ingolstadt II2               
24/02   19h00 Rosenheim14 vs Seligenporten13               
24/02   19h00 FC Augsburg II16 vs FC Pipinsried10               
24/02   19h00 Schalding-Heining3 vs Illertissen7               
24/02   19h00 SpVgg Bayreuth17 vs FC Unterföhring19               
24/02   19h00 Wacker Burghausen9 vs VfR Garching15               

U20 Hy Lạp

24/02   16h00 PAOK Youth  vs Olympiakos Youth                
24/02   16h00 Atromitos Youth  vs AEK Youth                
24/02   16h00 Xanthi Youth  vs Apollon Smyrni Youth                
24/02   16h00 Panionios Youth  vs Asteras Tripoli Youth                
24/02   16h00 PAS Giannina Youth  vs Levadiakos Youth                
24/02   16h00 Panathinaikos Youth  vs Lamia Youth                
24/02   16h00 Panetolikos Youth  vs AO Kerkyra Youth                
24/02   16h00 AE Larisa Youth  vs AO Platanias Youth                

U19 Séc

24/02   15h30 FK Zlin U19  vs Frydek-Mistek U19                
24/02   16h00 Banik Ostrava U19  vs Viktoria Plzen U19                
24/02   16h00 Teplice U19  vs Hradec Kralove U19                
24/02   16h00 Pardubice U19  vs Brno U19                
24/02   16h45 Slavia Praha U19  vs Slovacko U19                
24/02   17h30 Sigma Olomouc U19  vs Ceske Budejovice U19                
24/02   19h00 Sparta Praha U19  vs Mlada Boleslav U19                
24/02   19h00 Bohemians 1905 U19  vs MFK OKD Karviná U19                
24/02   19h00 Pribram U19  vs Opava U19