KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ CÁC TRẬN NGÀY 12/11/2016

GIỜ TRẬN ĐẤU CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU TRỰC TIẾP #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Thắng Hòa Bại

VĐQG Đức

03/02   02h30 1.FC Köln18 vs Borussia Dortmund4               

VĐQG Hà Lan

03/02   01h00 Vitesse Arnhem8 vs FC Groningen13               

VĐQG Bỉ

03/02   01h30 Royal Antwerp4 vs RS Waasland-Beveren10               
03/02   01h30 KSC Lokeren12 vs Standard Liège7               
03/02   01h30 Sint-Truiden6 vs KV Kortrijk8               
03/02   01h30 Zulte Waregem14 vs KV Oostende13               
03/02   01h30 Mouscron-Peruwelz9 vs Racing Genk11               
03/02   01h30 Eupen16 vs KAA Gent5               
03/02   01h30 Anderlecht3 vs KV Mechelen15               
03/02   01h30 Club Brugge1 vs Sporting Charleroi2               

VĐQG Macedonia

02/02   21h00 FK Shkupi6 vs Renova8               
02/02  Hoãn FK Shkupi6 vs Vardar Skopje2               
02/02  Hoãn Academy Pandev4 vs Pobeda Prilep7               
02/02   21h00 Academy Pandev4 vs Rabotnicki Skopje5               
02/02   21h00 Academy Pandev4 vs Sileks Kratovo3               
02/02   21h00 Academy Pandev4 vs FK Skopje10               

VĐQG Malta

03/02   00h00 Gzira United3 vs St. Andrews12               

VĐQG Montenegro

02/02   22h00 Decic Tuzi9 vs Iskra Danilovgrad8               
02/02   22h00 Decic Tuzi9 vs FK Mladost3               
02/02   22h00 Decic Tuzi9 vs FK Kom5               

VĐQG Australia

02/02   15h50 Sydney FC1 vs Wellington Phoenix10               

VĐQG Iran

02/02   18h00 Padideh Shandiz6 vs Teraktor Sazi11               
02/02   18h45 Sepidrood Rasht15 vs Esteghlal Khuzestan14               
02/02   19h20 Persepolis FC1 vs Sepahan Esfahan12               
02/02   20h45 Pars Jonoubi Jam3 vs Saipa Karaj8               

VĐQG Kuwait

02/02   19h35 Kuwait SC1 vs Jahra FC3               
02/02   22h05 Kazma SC5 vs Al Arabi Kuwait7               

VĐQG Qatar

02/02   20h35 Ahli Doha7 vs Al Duhail SC1               
02/02   20h35 Markhiya SC8 vs Rayyan SC2               
02/02   22h45 Arabi Doha9 vs Umm Salal SC5               

VĐQG UAE

02/02   20h15 Emirates Club10 vs Shabab Al Ahli Dubai5               
02/02   20h20 Sharjah7 vs Hatta Club12               
02/02   23h00 Wahda Abu Dhabi3 vs Wasl Dubai2               

VĐQG Mexico

03/02   08h00 Puebla FC11 vs Guadalajara Chivas14               
03/02   10h00 Club Atlas17 vs Cruz Azul3               

VĐQG Ai Cập

02/02   19h45 Arab Contractors8 vs Alassiouty Sport13               
02/02   22h00 Petrojet Suez12 vs Semouha Club6               
03/02   00h30 Nasr Cairo17 vs Wadi Degla SC16               

VĐQG Nam Phi

03/02   01h00 Cape Town City2 vs Mamelodi Sundowns1               

Hạng 2 Pháp

03/02   01h00 Bourg-Péronnas18 vs Clermont Foot9               
03/02   01h00 Tours FC20 vs AJ Auxerre17               
03/02   01h00 Nîmes Olympique2 vs AC Ajaccio3               
03/02   01h00 US Orléans14 vs Le Havre AC6               
03/02   01h00 US Quevilly19 vs LB Châteauroux8               
03/02   01h00 Paris FC4 vs Chamois Niortais11               
03/02   01h00 Stade Brestois7 vs Stade Reims1               
03/02   01h00 FC Lorient5 vs RC Lens13               
03/02   01h00 FC Sochaux10 vs Gazélec Ajaccio15               
03/02   01h00 Valenciennes FC12 vs AS Nancy-Lorraine16               

Hạng 2 Hà Lan

03/02   01h00 FC Emmen9 vs NEC Nijmegen2               
03/02   01h00 FC Volendam17 vs Fortuna Sittard1               
03/02   01h00 De Graafschap8 vs Jong Utrecht20               
03/02   01h00 FC Den Bosch10 vs SC Telstar4               
03/02   01h00 SC Cambuur13 vs Go Ahead Eagles16               
03/02   01h00 Almere City FC6 vs FC Dordrecht15               
03/02   01h00 FC Eindhoven11 vs RKC Waalwijk14               

Hạng 2 Israel

02/02   19h00 Hapoel Petah Tikva10 vs Hapoel Ramat Gan13               
02/02   19h00 Hapoel Rishon Lezion4 vs FC Nazareth Ilit11               
02/02   19h00 Ahi Nazareth7 vs Hapoel Tel Aviv1               
02/02   19h00 Hapoel Bnei Lod14 vs Ironi Nir Ramat HaSharon8               
02/02   19h00 Maccabi Herzliya15 vs Hapoel Kfar Saba2               
02/02   19h00 Beitar Tel Aviv Ramla6 vs Hapoel Marmorek12               
02/02   19h00 Hapoel Afula9 vs Hapoel Katamon3               
02/02   19h00 Ironi Nesher16 vs Hapoel Hadera5               

Hạng 2 Thụy Sỹ

03/02   01h00 FC Vaduz4 vs Neuchâtel Xamax1               
03/02   01h00 Servette FC3 vs FC Chiasso6               

Hạng 2 Argentina

03/02   01h00 Instituto Córdoba13 vs Villa Dálmine3               
03/02   01h00 Ferro Carril Oeste23 vs Mitre SdE9               
03/02   01h00 Guillermo Brown7 vs Atletico Rafaela1               
03/02   01h00 Nueva Chicago21 vs Deportivo Riestra18               
03/02   01h00 Independiente Rivadavia22 vs All Boys19               
03/02   01h00 San Martín Tucumán8 vs Los Andes12               
03/02   01h00 Ramón Santamarina20 vs CS Estudiantes (SL)15               
03/02   01h00 Juventud Unida (G)5 vs Sarmiento Junín17               
03/02   01h00 Brown de Adrogué10 vs Deportivo Morón14               
03/02   01h00 Flandria24 vs Boca Unidos25               
03/02   01h00 Club Almagro2 vs Gimnasia Jujuy11               
03/02   01h00 Agropecuario AAC4 vs Quilmes AC16               

Hạng 2 Mexico

03/02   09h00 Atlante FC16 vs UAEM15               
03/02   09h30 Venados Yucatán7 vs Zacatepec4               
03/02   10h36 Cimarrones Sonora9 vs Correcaminos UAT8               

Hạng 3 Pháp

03/02   01h00 SO Cholet4 vs Lyon Duchère8               
03/02   01h00 Rodez AF1 vs AS Béziers12               
03/02   01h00 Pau FC7 vs GS Consolat11               
03/02   01h00 USL Dunkerque5 vs Grenoble3               
03/02   01h00 Entente SSG6 vs FC Chambly9               
03/02   01h00 US Concarneau13 vs Les Herbiers VF16               
03/02   01h00 Red Star FC932 vs US Avranches17               
03/02   01h00 US Boulogne14 vs Stade Laval10               
03/02   01h00 US Créteil-Lusitanos15 vs SC Bastia                

Nữ Australia

02/02   15h00 Adelaide Utd (W)9 vs Melb. Victory (W)7               

U23 Anh

03/02   02h00 Fulham U23s2-4 vs Blackburn U23s2-5               
03/02   02h00 Man City U23s1-6 vs Swansea City U23s1-8               
03/02   02h05 Chelsea U23s1-1 vs Leicester City U23s1-7