KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ CÁC TRẬN NGÀY 10/04/2015

GIỜ TRẬN ĐẤU CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU TRỰC TIẾP #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Thắng Hòa Bại

VĐQG Pháp

28/05   01h45 Toulouse FC18 vs AC Ajaccio                

VĐQG Belarus

27/05   20h00 FC Smolevichi12 vs Dinamo Minsk2               
27/05   22h00 Shakhter Soligorsk6 vs FC Gomel14               
27/05   23h45 FC Luch Minsk11 vs FK Gorodeya16               

VĐQG Estonia

28/05   00h00 JK Tallinna Kalev8 vs JK Tammeka Tartu5               

VĐQG Hungary

28/05   00h00 Videoton FC2 vs Budapest Honved3               
28/05   00h00 Mezokovesdi SE8 vs Ujpest FC5               
28/05   00h00 Vasas SC12 vs Haladas9               
28/05   00h00 Ferencvaros TC1 vs Diosgyori VTK10               
28/05   00h00 Paksi FC6 vs Balmazujvaros11               
28/05   00h00 Debrecen VSC4 vs Puskás Akadémia7               

VĐQG Iceland

27/05   23h00 Keflavik IF11 vs IBV Vestmannaeyjar12               
27/05   23h00 KR Reykjavik7 vs KA Akureyri9               
28/05   00h00 Vikingur Reykjavik8 vs Fjölnir6               
28/05   02h15 Stjarnan FC10 vs UMF Grindavik3               
28/05   03h00 Valur Reykjavik5 vs Breidablik1               

VĐQG Kazakhstan

27/05   17h00 FK Aktobe6 vs Irtysh Pavlodar7               
27/05   17h00 Akzhayik Oral4 vs Kaisar Kyzylorda9               
27/05   17h00 FK Kyzylzhar12 vs FK Ordabasy5               
27/05   17h00 FC Astana1 vs Zhetysu Taldykorgan10               
27/05   17h00 FK Atyrau11 vs Kairat Almaty2               
27/05   17h00 Shakhtyor Karagandy8 vs Tobol Kostanay3               

VĐQG Latvia

27/05   22h00 FK Jelgava6 vs Rigas Futbola skola1               
28/05   00h00 Riga FC5 vs FS METTA/LU Riga7               

VĐQG Moldova

27/05   19h00 FC Speranta6 vs Sheriff Tiraspol1               
27/05   19h00 Zaria Balti8 vs Dinamo-Auto4               
27/05   19h00 Sfîntul Gheorghe7 vs Zimbru Chisinau5               
27/05   19h00 FC Milsami2 vs Petrocub S-G3               

VĐQG Na Uy

28/05   00h00 Odd BK9 vs Kristiansund BK10 0 : 3/41.000.880 : 1/40.960.923.601.773.9010.82-0.962 1/21.000.86
28/05   00h00 Molde FK8 vs IK Start15 0 : 1 1/4-0.960.840 : 1/2-0.950.834.401.455.401 1/41.000.8631.000.86
28/05   00h00 Stromsgodset IF13 vs Sandefjord16 0 : 1 1/40.881.000 : 1/2-0.970.854.651.366.701 1/4-0.930.782 3/40.880.98
28/05   00h00 FK Bodo/Glimt14 vs Ranheim Fotball3 0 : 1/20.970.910 : 1/4-0.850.733.551.963.201 1/4-0.860.722 3/40.960.90
28/05   00h00 FK Haugesund5 vs Tromso IL7 0 : 1/20.881.000 : 1/4-0.980.863.501.853.6010.78-0.932 1/20.83-0.97
28/05   02h00 Rosenborg BK2 vs SK Brann1 0 : 1/20.81-0.930 : 1/40.980.903.451.783.9510.920.942 1/20.980.88

VĐQG Romania

27/05   23h00 FC Voluntari10 vs Concordia Chiajna9               
27/05   23h00 Sepsi OSK12 vs FC Botosani8               
27/05   23h00 ACS Poli Timisoara11 vs Dinamo Bucuresti6               
27/05   23h00 Gaz Metan Medias13 vs Juventus Bucuresti14               

VĐQG Slovenia

27/05   22h00 NK Ankaran10 vs NK Aluminij8               
27/05   22h00 NK Maribor2 vs ND Gorica6               
27/05   22h00 NK Krsko7 vs NK CM Celje5               
27/05   22h00 Rudar Velenje4 vs ND Triglav9               
27/05   22h00 NK Domzale3 vs Olimpija Ljubljana1               

VĐQG Thụy Điển

27/05   21h00 Kalmar FF5 vs Hammarby IF1               
27/05   21h00 Malmö FF8 vs Dalkurd FF16               
27/05   21h00 GIF Sundsvall10 vs IFK Göteborg9               
27/05   23h30 IF Elfsborg14 vs Trelleborgs FF13               
27/05   23h30 Brommapojkarna12 vs Örebro SK4               
27/05   23h30 Sirius IK15 vs Djurgårdens IF7               

VĐQG Ukraina

27/05   23h00 FK Poltava  vs Chernomorets Od.12               
27/05   23h00 Desna Chernigiv  vs Zirka Kropyvnytskyi10               

VĐQG Indonesia

27/05   14h30 Bali United Pusam11 vs Persib Bandung6               
27/05   14h30 Bhayangkara Surabaya13 vs Borneo FC12               
27/05   14h30 Perseru Serui15 vs Sriwijaya FC3               

Malay Super League

27/05   21h00 PKNS FC5 vs Darul Takzim1               
27/05   21h00 Pahang FA3 vs Kuala Lumpur FA8               

VĐQG Oman

28/05   02h00 Saham Club13 vs Al Shabab (Oman)2               
28/05   02h00 Dhofar Salalah6 vs Al Salam12               
28/05   02h00 Oman Club9 vs Al Mudhaibhi11               
28/05   02h00 Fanja Club14 vs Al Suwaiq1               
28/05   02h00 Sohar Club10 vs Nasr Salalah3               
28/05   02h00 Mirbat SC8 vs Muscat Club7               
28/05   02h00 Al Oruba SC5 vs Al Nahda (OMA)4               

VĐQG Singapore

27/05   19h30 Albirex Niigata (S)1 vs Balestier Khalsa2               
27/05   19h30 Geylang International7 vs Tampines Rovers5               

VĐQG Brazil

27/05   21h00 Paraná/PR20 vs Atlético/PR17               
28/05   02h00 Bahia/BA18 vs Vasco da Gama/RJ9               
28/05   02h00 Ceará SC/CE19 vs Grêmio/RS8               
28/05   02h00 Internacional/RS10 vs Corinthians/SP3               
28/05   02h00 Santos/SP15 vs Cruzeiro/MG13               
28/05   05h00 América Mineiro/MG7 vs São Paulo/SP6               
28/05   05h00 Fluminense/RJ5 vs Chapecoense/SC16               

VĐQG Chi Lê

27/05   22h00 CD Palestino10 vs Curicó Unido11 0 : 1/40.940.940 : 1/4-0.830.703.302.202.931-0.990.852 1/20.990.87
28/05   01h00 Everton Viña del Mar16 vs Deportes Temuco13               
28/05   03h30 Audax Italiano15 vs Unión Española7 0 : 00.900.980 : 00.85-0.973.402.422.5310.85-0.992 1/20.85-0.99

VĐQG Ecuador

28/05   00h00 Macará9 vs Barcelona SC2               
28/05   00h00 Independiente del Valle6 vs LDU Quito1               
28/05   00h00 SD Aucas7 vs Guayaquil City10               
28/05   00h00 Delfin SC5 vs Univ Católica Quito3               
28/05   00h00 CS Emelec4 vs Técnico Universitario11               
28/05   00h00 El Nacional Quito8 vs Deportivo Cuenca12               

VĐQG Peru

27/05   23h15 Sporting CristalA-4 vs Unión ComercioB-2               
28/05   01h30 Academia CantolaoB-8 vs Univ San MartínA-7               
28/05   04h00 Alianza LimaA-1 vs Sport BoysB-6               

VĐQG Venezuela

28/05   02h58 Deportivo La Guaira5 vs Mineros Guyana4               
28/05   02h58 Estudiantes FC7 vs Zamora FC2               
28/05   02h58 Aragua FC8 vs Carabobo FC1               
28/05   02h58 Deportivo Lara6 vs Caracas FC3               

VĐQG Mỹ

28/05   04h00 Colorado RapidsTay-12 vs Portland TimbersTay-4 0 : 00.86-0.980 : 00.86-0.983.552.512.7110.78-0.932 3/4-0.990.85
28/05   04h00 Minnesota UnitedTay-8 vs Montreal ImpactDong-10 0 : 1/40.82-0.940 : 00.70-0.833.802.063.301 1/4-0.990.853-0.960.82
28/05   04h00 New York Red BullsDong-4 vs Philadelphia UnionDong-7 0 : 10.900.980 : 1/2-0.850.734.551.535.601 1/40.83-0.973 1/4-0.970.83
28/05   04h00 Sporting Kansas CityTay-1 vs Columbus CrewDong-3 0 : 1/20.85-0.970 : 1/4-0.980.863.751.854.1010.79-0.932 1/20.940.92
28/05   04h00 Orlando City SCDong-5 vs Chicago FireDong-8 0 : 3/40.960.920 : 1/4-0.980.864.001.744.401 1/4-0.970.8330.960.90

Hạng 2 Tây Ban Nha

28/05   00h00 CF Reus Deportiu13 vs Córdoba CF19 3/4 : 0-0.950.831/4 : 00.920.963.554.951.623/40.74-0.882 1/40.85-0.99
28/05   00h00 Cultural Leonesa18 vs Real Oviedo8 0 : 00.80-0.930 : 00.83-0.953.202.402.701-0.940.802 1/2-0.980.84
28/05   00h00 Rayo Vallecano2 vs CD Lugo12 0 : 1 1/20.970.910 : 3/4-0.930.805.001.307.801 1/4-0.950.812 3/40.85-0.99
28/05   00h00 Sevilla Atlético22 vs CD Numancia7 3/4 : 01.000.881/4 : 00.980.903.554.501.681-0.930.782 1/2-0.940.80
28/05   00h00 SD Huesca1 vs Gimnàstic Tarragona17 0 : 0-0.930.810 : 00.80-0.933.302.692.353/40.68-0.832 1/40.74-0.88
28/05   00h00 Albacete Balompié15 vs Barcelona B20 0 : 00.910.970 : 00.82-0.943.102.532.603/40.75-0.892 1/40.940.92
28/05   00h00 UD Almería16 vs Alcorcón14 0 : 1/40.77-0.890 : 1/4-0.830.702.902.053.703/40.890.9720.970.89
28/05   00h00 Cádiz CF6 vs CD Tenerife11 0 : 3/40.70-0.830 : 1/40.980.903.851.505.803/40.74-0.882 1/40.930.93
28/05   00h00 CA Osasuna9 vs Lorca FC21 0 : 1 1/40.87-0.990 : 1/20.900.984.551.347.3010.85-0.992 1/20.870.99
28/05   00h00 Sporting Gijón3 vs Granada CF10 0 : 3/4-0.930.800 : 1/40.980.903.501.843.7010.85-0.992 1/20.84-0.98
28/05   00h00 Real Zaragoza4 vs Real Valladolid5 0 : 1/40.920.960 : 00.70-0.833.202.193.053/40.73-0.882 1/40.84-0.98

Hạng 2 Italia

28/05   01h30 Venezia FC5 vs Perugia Calcio8 0 : 1/40.920.960 : 1/4-0.790.673.152.173.101-0.880.732 1/4-0.960.82

Hạng 2 Pháp

27/05   23h00 Bourg-Péronnas18 vs Grenoble21               

Hạng 2 Na Uy

27/05   23h00 Floro SK16 vs Levanger FK12               
27/05   23h00 FK Jerv8 vs Viking FK2               
27/05   23h00 Aalesund FK1 vs HamKam10               
27/05   23h00 Notodden FK6 vs Asane Fotball5               
27/05   23h00 Mjøndalen IF9 vs Sandnes Ulf3               
27/05   23h00 Sogndal7 vs Strommen IF13               
27/05   23h00 Tromsdalen UIL15 vs Nest-Sotra11               

Hạng 2 Phần Lan

27/05   22h30 Klubi 04 Helsinki8 vs AC Oulu3 1/2 : 00.72-0.841/4 : 00.72-0.843.402.852.1910.80-0.942 1/20.880.98

Hạng 2 Thụy Điển

27/05   20h00 Halmstads BK5 vs Östers IF9               
27/05   22h30 GAIS8 vs IK Frej16               

Hạng 2 Áo

27/05   23h30 Hartberg2 vs Austria Lustenau6 0 : 3/40.84-0.960 : 1/40.900.984.151.644.001 1/40.85-0.9930.80-0.94
27/05   23h30 SV Ried4 vs Kapfenberg8 0 : 1 1/20.70-0.830 : 3/40.980.905.801.2110.001 1/40.960.902 3/40.70-0.84
27/05   23h30 FC Liefering5 vs Wiener Neustadt3 0 : 00.980.900 : 00.960.923.402.502.4510.72-0.862 1/20.75-0.89
27/05   23h30 Blau Weiss Linz10 vs WSG Wattens7 0 : 1/4-0.890.770 : 1/4-0.840.723.502.352.6010.73-0.882 3/4-0.980.84
27/05   23h30 Wacker Innsbruck1 vs Floridsdorfer AC9 0 : 1/20.58-0.700 : 1/4-0.920.794.151.584.401 1/40.990.872 3/40.67-0.81

Hạng 2 Nhật Bản

27/05   13h00 Tochigi SC11 vs Omiya Ardija17 0 : 0-0.890.770 : 0-0.930.803.202.732.383/40.72-0.862 1/40.930.93
27/05   13h00 Montedio Yamagata19 vs Zweigen Kanazawa14 0 : 00.881.000 : 00.87-0.993.202.432.653/40.75-0.892 1/40.990.87
27/05   13h00 Mito HollyHock16 vs Avispa Fukuoka4 1/4 : 00.980.900 : 0-0.810.693.103.152.183/40.870.9920.83-0.97
27/05   14h00 Renofa Yamaguchi2 vs Kamatamare Sanuki22 0 : 3/40.84-0.960 : 1/40.86-0.983.651.654.5510.990.872 1/20.880.98
27/05   14h00 JEF United Chiba18 vs Roasso Kumamoto12 0 : 1/20.83-0.950 : 1/41.000.883.601.803.7510.74-0.882 3/40.940.92
27/05   15h00 Machida Zelvia3 vs Fagiano Okayama5 0 : 00.940.940 : 00.920.963.152.532.573/40.79-0.932 1/4-0.950.81

Hạng 2 Hàn Quốc

27/05   16h00 Bucheon FC 19952 vs Ansan Greeners5               

Hạng 2 Trung Quốc

27/05   18h30 Zhejiang Yiteng10 vs Dalian Chaoyue13               

Hạng Nhất QG

27/05   17h00 Viettel FC1 vs Dak Lak FC6               

Hạng 2 Chi Lê

27/05   23h00 CD Magallanes15 vs San Marcos Arica14               
27/05   23h00 Deportes Valdivia8 vs Santiago Morning2               
28/05   02h30 Cobresal1 vs Santiago Wanderers16               
28/05   03h00 Deportes Copiapó10 vs Ñublense5               
28/05   03h00 Cobreloa9 vs Barnechea3               

Hạng Nhất Mỹ USL Pro

28/05   04h00 NY Red Bulls IINhóm 1-5 vs Indy ElevenNhóm 1-7               
28/05   04h00 Tulsa RoughnecksNhóm 2-16 vs OKC EnergyNhóm 2-17               
28/05   04h00 Swope Park RangersNhóm 2-6 vs Phoenix RisingNhóm 2-2               

Nữ Iceland

28/05   01h00 FH Hafnarfjordur (W)  vs Thor/KA (W)                

Aus Brisbane

27/05   13h00 Taringa Rovers9 vs UQ FC3               

Aus New South Wales

27/05   13h00 Blacktown City3 vs Wollongong Wolves7               
27/05   13h00 Hakoah Sydney8 vs Sydney FC Youth12               
27/05   14h50 APIA Tigers2 vs Manly United11               

Nữ Nhật

27/05   11h00 Albirex Niigata Ladies (W)6 vs Urawa RD Ladies (W)4               
27/05   11h00 Nagano Parceiro (W)5 vs INAC Leonessa (W)1               

Nữ Mỹ

28/05   05h00 Houston Dash (W)7 vs Washington Spirit (W)8               

U21 Séc

27/05   16h00 Teplice YouthCFL-1 vs Mlada Boleslav YouthCFL-3               
27/05   19h00 1. FC Brno YouthMSFL-2 vs Bohemians 1905 YouthCFL-10               
27/05   20h00 Viktoria Plzen YouthCFL-6 vs Fotbal Trinec YouthMSFL-8               
27/05   21h00 Liberec YouthCFL-5 vs FK Zlin YouthMSFL-4               
27/05   21h00 Hradec Kralove YouthCFL-4 vs Karvina YouthMSFL-3               
27/05   21h00 Sparta Praha YouthCFL-2 vs Slovacko YouthMSFL-1               
27/05   21h00 Banik Ostrava YouthMSFL-5 vs Pribram YouthCFL-8