KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ CÁC TRẬN NGÀY 09/03/2018

GIỜ TRẬN ĐẤU CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU TRỰC TIẾP #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Thắng Hòa Bại

World Cup 2018

16/06   17h00 FranceC-3 vs AustraliaC-1 0 : 1 1/2 0.75-0.85   5.501.1913.00   2 3/4-0.860.76
16/06   20h00 ArgentinaD-1 vs IcelandD-3 0 : 1 1/40.920.98   4.201.348.50   2 1/40.960.94
16/06   23h00 PeruC-2 vs DenmarkC-4 1/4 : 0-0.980.88   3.053.352.13   2 1/40.930.97
17/06   02h00 CroatiaD-2 vs NigeriaD-4 0 : 1/2 0.950.95   3.151.943.90   2 1/4-1.000.90

VĐQG Belarus

16/06   20h00 FK Gorodeya16 vs FK Minsk15               
16/06   20h00 Torpedo-MAZ13 vs FK Slutsk3               

VĐQG Latvia

16/06   22h00 Rigas Futbola skola1 vs Valmieras FK8               
17/06   00h00 FS METTA/LU Riga7 vs FK Liepaja4               

VĐQG Lithuania

16/06   17h00 VMFD Zalgiris2 vs Stumbras Kaunas6               
16/06   19h00 FK Palanga5 vs FK Suduva1               

VĐQG Moldova

16/06   19h00 Zimbru Chisinau5 vs Dinamo-Auto4               
16/06   19h00 Sheriff Tiraspol1 vs Sfîntul Gheorghe7               
16/06   19h00 Petrocub S-G3 vs FC Speranta6               
16/06   19h00 FC Milsami2 vs Zaria Balti8               

VĐQG Thái Lan

16/06   17h45 Ratchaburi FC7 vs Port FC3               
16/06   18h00 Suphanburi FC9 vs Bangkok United2               
16/06   19h00 Sukhothai FC10 vs Chonburi FC8               
16/06   19h00 Police Tero FC13 vs Chiangrai United5               
16/06   20h00 Buriram United1 vs Chainat FC11               

Hạng 2 Na Uy

17/06   00h00 Nest-Sotra11 vs Viking FK2               

Hạng 2 Thụy Điển

16/06   21h00 IFK Värnamo16 vs IK Frej15               

Hạng 2 Nhật Bản

16/06   17h00 JEF United Chiba18 vs Ehime FC21               
16/06   17h00 Ventforet Kofu8 vs Montedio Yamagata19               
16/06   17h00 Avispa Fukuoka4 vs Albirex Niigata10               
16/06   17h00 Mito HollyHock16 vs Omiya Ardija17               
16/06   17h00 Tokyo Verdy15 vs Kyoto Sanga20               
16/06   17h00 Matsumoto Yamaga6 vs Oita Trinita1               

Hạng Nhất QG

16/06   15h30 Cong an Nhan dan8 vs T&T Ha Noi B5               
16/06   16h30 Binh Phuoc FC9 vs Thua Thien–Hue3               
16/06   17h00 Viettel FC2 vs Tay Ninh6               

Hạng 2 Brazil

17/06   06h30 Vila Nova/GO5 vs Atlético/GO8               
17/06   07h00 Oeste/SP10 vs Criciúma/SC20               
17/06   09h00 Paysandu/PA7 vs CSA/AL2               

Hạng Nhất Mỹ USL Pro

17/06   04h00 Phoenix RisingNhóm 2-2 vs Tulsa RoughnecksNhóm 2-16               
17/06   04h00 OKC EnergyNhóm 2-17 vs RGV TorosNhóm 2-12               
17/06   04h00 Orange County SCNhóm 2-5 vs Reno 1868 FCNhóm 2-10               
17/06   04h00 Louisville CityNhóm 1-2 vs Penn FCNhóm 1-13               
17/06   04h00 Charlotte IndependenceNhóm 1-12 vs Charleston BatteryNhóm 1-3               
17/06   04h00 FC CincinnatiNhóm 1-1 vs Richmond KickersNhóm 1-14               
17/06   04h00 Las Vegas LightsNhóm 2-13 vs Seattle Sounders 2Nhóm 2-14               
17/06   04h00 Nashville SCNhóm 1-9 vs North Carolina FCNhóm 1-11               
17/06   04h00 Pitts. RiverhoundsNhóm 1-4 vs NY Red Bulls IINhóm 1-5               

Aus Brisbane

16/06   14h00 Taringa Rovers9 vs Virginia United11               
16/06   15h00 Albany Creek2 vs Brisbane Knights4               
16/06   15h00 North Pine5 vs Acacia Ridge10               
16/06   15h00 Bayside United8 vs Centenary Stormers6               

Aus New South Wales

16/06   17h00 Marconi Stallions5 vs Manly United11               
16/06   17h00 Hakoah Sydney8 vs Sydney Olympic1               
16/06   17h45 Sydney FC Youth12 vs Sydney United4               

Aus Queensland

16/06   14h00 Redlands Utd12 vs Cairns FC9               
16/06   14h00 Brisbane Roar Youth8 vs Sunshine Coast14               
16/06   14h00 Western Pride1 vs Magpies Crusaders13               
16/06   14h00 Brisbane City6 vs Gold Coast Utd7               
16/06   14h00 SWQ Thunder10 vs Brisbane Strikers5               

Aus South Sup.League

16/06   12h30 N.E. MetroStars1 vs West Adelaide6               
16/06   12h30 Adelaide City3 vs Adelaide Utd Youth5               
16/06   12h30 Para Hills Knights10 vs Sturt Lions12               
16/06   12h30 Croydon Kings9 vs West Torrens8               
16/06   12h30 SA Panthers11 vs Campbelltown City2               

Japan Football League

17/06   10h00 Verspah Oita13 vs Ryutsu Keizai Dragons12               
17/06   10h00 Maruyasu Okazaki16 vs Sony Sendai6               
17/06   10h00 Reinmeer Aomori FC11 vs FC Osaka2               
17/06   10h00 Veertien Mie10 vs Tokyo Musashino3               
17/06   10h00 Cobaltore Onagawa14 vs Nara Club8               
17/06   10h00 Tegevajaro Miyazaki15 vs Vanraure Hachinohe5               
17/06   10h00 Honda Lock SC9 vs FC Imabari4               

Nữ Mỹ

17/06   02h30 Chicago RS (W)4 vs Portland Thorns (W)2               
17/06   06h00 Washington Spirit (W)8 vs Seattle Reign (W)3               
17/06   06h00 NC Courage (W)1 vs Utah Royals (W)6               
17/06   06h30 Orlando Pride (W)5 vs Sky Blue FC (W)9