KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ CÁC TRẬN NGÀY 08/09/2015

GIỜ TRẬN ĐẤU CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU TRỰC TIẾP #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Thắng Hòa Bại

Giao Hữu ĐTQG

30/05   06h00 Argentina  vs Haiti                
30/05   08h00 Peru  vs Scotland  0 : 1 1/2-0.940.820 : 1/20.85-0.974.701.319.501-0.970.832 1/40.861.00
30/05   09h00 Panama  vs N. Ireland  0 : 1/2-0.970.850 : 1/4-0.830.703.102.003.853/40.861.0020.930.93

VĐQG Belarus

29/05   22h45 FK Vitebsk6 vs FK Slutsk3               
30/05   00h45 Dinamo Brest8 vs Dnepr Mogilev10               

VĐQG Phần Lan

29/05   22h30 HJK Helsinki1 vs Seinajoen JK10 0 : 1 1/40.910.970 : 1/20.86-0.984.601.368.0010.82-0.962 1/20.85-0.99

VĐQG Indonesia

29/05   20h30 Persebaya Surabaya11 vs Persipura Jayapura1               

VĐQG Việt Nam

29/05   17h00 Can Tho FC3 vs SHB-Da Nang FC10               
29/05   17h00 Binh Duong FC4 vs Sai Gon FC12               

VĐQG Peru

30/05   03h00 Ayacucho FCA-8 vs UTC CajamarcaA-6               
30/05   05h30 Sport RosarioA-4 vs Real GarcilasoB-5               
30/05   08h00 Sport BoysB-7 vs Deportivo MunicipalB-1               

Hạng 2 Na Uy

30/05   00h00 Kongsvinger15 vs Ullensaker/Kisa7 0 : 1/4-0.900.780 : 00.82-0.943.852.282.501 1/40.85-0.9930.80-0.94

Hạng 2 Thụy Điển

30/05   00h00 Varbergs BoIS11 vs Degerfors IF8 0 : 00.910.970 : 00.85-0.973.452.382.5610.900.962 1/20.900.96
30/05   00h00 IFK Värnamo16 vs Falkenbergs FF2 1/4 : 00.86-0.980 : 0-0.880.753.502.672.2810.77-0.922 3/4-0.990.85

Hạng 2 Brazil

30/05   07h15 Sao Bento/SP8 vs Figueirense/SC6               
30/05   07h30 Avai FC/SC3 vs Criciúma/SC20               
30/05   09h30 Ponte Preta/SP16 vs Oeste/SP11               

Hạng Nhất Mỹ USL Pro

30/05   08h00 Real MonarchsNhóm 2-1 vs Sacramento RepublicNhóm 2-4               

CAF COSAFA Cup

29/05   22h00 MozambiqueA-4 vs ComorosA-2               

Nữ Iceland

30/05   01h00 IBV (W)  vs Valur (W)                
30/05   02h15 HK/Vikingur (W)  vs Stjarnan (W)                
30/05   02h15 KR Reykjavik (W)  vs Breidablik (W)                
30/05   02h15 UMF Grindavik (W)  vs UMF Selfoss (W)                

U19 Séc

29/05   19h30 Sigma Olomouc U19  vs Viktoria Plzen U19