KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ CÁC TRẬN NGÀY 06/06/2015

GIỜ TRẬN ĐẤU CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU TRỰC TIẾP #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Thắng Hòa Bại

Giao Hữu ĐTQG

03/06   21h00 Brazil  vs Croatia                
04/06   01h00 Saudi Arabia  vs Peru                
04/06   01h00 Costa Rica  vs N. Ireland                
04/06   02h00 Spain  vs Switzerland  0 : 1 1/21.000.880 : 1/20.82-0.944.901.299.6010.930.932 1/20.960.90

VĐQG Belarus

03/06   20h00 FC Gomel16 vs FC Luch Minsk9               
03/06   20h00 FC Isloch11 vs FC Smolevichi13               
03/06   20h00 Torpedo Zhodino7 vs FK Slutsk3               

VĐQG Indonesia

03/06   20h30 Persija Jakarta10 vs Persebaya Surabaya11               
03/06   20h30 Madura United FC4 vs Bali United Pusam13               

Malay Super League

03/06   21h00 Kedah FA6 vs Melaka United10               
03/06   21h00 Selangor FA9 vs Kelantan FA11               

VĐQG Singapore

03/06   19h30 Albirex Niigata (S)1 vs Brunei DPMM FC5               
03/06   19h30 Tampines Rovers2 vs Young Lions4               

VĐQG Uzbekistan

03/06   20h00 Qo‘qon FK8 vs Metallurg Bekabad6               
03/06   20h00 FC Bunyodkor2 vs Neftchi Fergana12               
03/06   20h00 Nasaf Qarshi7 vs Qyzylqum10               

VĐQG Việt Nam

03/06   17h00 Hoang Anh Gia Lai7 vs Ho Chi Minh City11               
03/06   17h00 Sanna Khanh Hoa6 vs Song Lam Nghe An13               
03/06   17h00 Quang Nam FC8 vs Can Tho FC3               
03/06   18h00 Than Quang Ninh2 vs Binh Duong FC4               
03/06   18h00 Sai Gon FC12 vs Hai Phong FC5               

VĐQG Ecuador

04/06   00h00 Macará9 vs Barcelona SC2               
04/06   00h00 Técnico Universitario10 vs Macará9               
04/06   00h00 Independiente del Valle6 vs LDU Quito1               
04/06   00h00 Univ Católica Quito3 vs Independiente del Valle6               
04/06   00h00 SD Aucas7 vs Guayaquil City11               
04/06   00h00 Delfin SC5 vs Univ Católica Quito3               
04/06   00h00 CS Emelec4 vs Técnico Universitario10               
04/06   00h00 Guayaquil City11 vs El Nacional Quito8               
04/06   00h00 Deportivo Cuenca12 vs Delfin SC5               
04/06   00h00 Barcelona SC2 vs SD Aucas7               
04/06   00h00 El Nacional Quito8 vs Deportivo Cuenca12               
04/06   00h00 LDU Quito1 vs CS Emelec4               

VĐQG Peru

04/06   02h00 Univ San MartínA-7 vs UniversitarioA-5               
04/06   02h00 FBC MelgarB-2 vs BinacionalB-4               
04/06   02h00 Real GarcilasoB-5 vs Sport BoysB-7               
04/06   02h00 UTC CajamarcaA-6 vs Sport HuancayoB-3               
04/06   02h00 Deportivo MunicipalB-1 vs Sporting CristalA-2               
04/06   02h00 Comerciantes UnidosA-3 vs Sport RosarioA-4               
04/06   02h00 Academia CantolaoB-8 vs Ayacucho FCA-8               
04/06   02h00 Alianza LimaA-1 vs Unión ComercioB-6               

VĐQG Mỹ

04/06   04h00 Columbus CrewDong-2 vs Toronto FCDong-9               
04/06   04h00 Real Salt LakeTay-9 vs Seattle SoundersTay-11               
04/06   04h00 Atlanta UnitedDong-1 vs Philadelphia UnionDong-7               
04/06   04h00 FC DallasTay-3 vs Los Angeles FCTay-2               
04/06   04h00 New England RevolutionDong-6 vs New York Red BullsDong-4               
04/06   04h00 Montreal ImpactDong-11 vs Houston DynamoTay-5               

Hạng 2 Tây Ban Nha

04/06   00h00 Alcorcón14 vs CF Reus Deportiu13               

Hạng 2 Italia

03/06   23h30 FC Bari 19086 vs Cittadella7 0 : 1/40.910.970 : 1/4-0.830.713.202.153.101-0.860.722 1/40.910.95
04/06   02h00 Venezia FC5 vs Perugia Calcio8 0 : 1/40.881.000 : 1/4-0.790.672.952.173.351-0.880.732 1/4-0.940.80

Hạng 2 Na Uy

03/06   20h00 Viking FK2 vs Floro SK16               
03/06   23h00 Ullensaker/Kisa7 vs Tromsdalen UIL13               
03/06   23h00 Nest-Sotra12 vs Aalesund FK1               
03/06   23h00 HamKam10 vs FK Jerv5               
03/06   23h00 Levanger FK11 vs Sogndal4               
03/06   23h00 Strommen IF14 vs Notodden FK9               
03/06   23h00 Asane Fotball8 vs Mjøndalen IF6               

Hạng 2 Thụy Điển

03/06   20h00 Landskrona BoIS12 vs GAIS7               
03/06   22h30 Örgryte IS1 vs Falkenbergs FF2               

Hạng 2 Nhật Bản

03/06   12h00 Matsumoto Yamaga7 vs Tochigi SC14 0 : 1/20.980.90   3.151.953.70   2 1/4-0.940.80
03/06   13h00 Yokohama FC5 vs Tokyo Verdy16 0 : 1/2-0.970.85   3.252.033.35   2 1/40.930.93
03/06   13h00 Oita Trinita1 vs Roasso Kumamoto15 0 : 3/41.000.88   3.601.773.85   2 1/20.84-0.98

Hạng 2 Hàn Quốc

03/06   17h00 Ansan Greeners5 vs Seoul E-Land8               
03/06   17h00 Daejeon Citizen7 vs Gwangju FC6               

Hạng 2 Chi Lê

04/06   03h00 San Marcos Arica15 vs Coquimbo Unido4               
04/06   03h00 Ñublense8 vs CD Magallanes12               
04/06   03h00 Santiago Wanderers16 vs Cobreloa6               
04/06   03h30 La Serena9 vs Deportes Valdivia5               

Hạng Nhất Mỹ USL Pro

04/06   04h00 San Antonio FCNhóm 2-9 vs Portland Timbers 2Nhóm 2-2               
04/06   04h00 Sacramento RepublicNhóm 2-4 vs Orange County SCNhóm 2-5               
04/06   04h00 Saint Louis FCNhóm 2-10 vs Swope Park RangersNhóm 2-6               
04/06   04h00 Tampa Bay RowdiesNhóm 1-6 vs Atlanta United 2Nhóm 1-15               

Aus Brisbane

03/06   14h00 Brisbane Knights4 vs North Pine5               

Aus New South Wales

03/06   13h00 Blacktown City3 vs Sydney United4               
03/06   13h00 Manly United11 vs Hakoah Sydney7               
03/06   13h00 Sydney Olympic1 vs APIA Tigers2               
03/06   15h00 Rockdale City Suns9 vs Wollongong Wolves6               

Aus Queensland

03/06   12h00 Cairns FC8 vs Brisbane Roar Youth9               

Aus South Sup.League

03/06   12h30 Adelaide Utd Youth5 vs N.E. MetroStars1               
03/06   12h30 West Torrens9 vs Adelaide City3               

Aus Victoria

03/06   13h00 South Melbourne10 vs Bulleen Lions14               
03/06   13h00 Heidelberg United3 vs Port Melbourne Sharks6               

Hạng 3 Nhật Bản

03/06   11h00 Yokohama S&CC7 vs Thespakusatsu Gunma9               
03/06   11h00 Fukushima Utd4 vs Grulla Morioka16               
03/06   11h00 Kataller Toyama15 vs Giravanz Kitakyushu17               

Nữ Nhật

03/06   11h00 Urawa RD Ladies (W)4 vs Cerezo Osaka (W)9               
03/06   11h00 INAC Leonessa (W)1 vs NTV Beleza (W)2               
03/06   11h00 Vegalta Sendai (W)8 vs Nittaidai FIELDS (W)10               
03/06   11h00 JEF United (W)6 vs Nagano Parceiro (W)5               

Nữ Mỹ

04/06   08h00 Seattle Reign (W)2 vs Orlando Pride (W)3